Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD485A Module quang HP X120 1G GBIC SC 850nm 550m MMF Transceiver

Phân phối Module quang HP JD485A X120 1000BASE-SX GBIC SC 850nm 550m Multi Mode MMF Transceiver giá tốt, bảo hành 12 tháng

✓ Mã sản phẩm: JD485A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD485A X120 1G GBIC SC 850nm 550m MMF Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD485A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to). Transceiver JD485A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang HP JD485A X120 1G GBIC SC 850nm 550m MMF Transceiver

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD485A 

HP X120 SC SX GBIC Transceiver (JD485A)

An SX Gigabit Interface Converter that provides a
full-duplex Gigabit solution for up to 550m over multimode fiber.

Ports 1 SC 1000BASE-SX port
Connectivity

Connector type: SC

Wavelength: 850 nm

Environment

Operating temperature: 32°F to 158°F (0°C to 70°C)

Operating relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Nonoperating/Storage relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Altitude:up to 10,000 ft. (3 km)

Electrical characteristics

Power consumption typical: 1.1 W

Power consumption maximum: 1.6 W

Cabling

Maximum distance:
• 160MHz*km OM1 = 220m
• 200MHz*km OM2 = 275m
• 500MHz*km OM3 = 550m

Cable length: Up to 550m

Fiber type: Multi Mode

Notes Conditioning patch cord cables are not supported
For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish. Angled Physical Contact (APC) is not recommended
Services Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD485A ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082