JD486A Module quang HP X120 1G GBIC SC 1310nm 10km Transceiver

Phân phối Module quang HP JD486A X120 1000BASE-LX GBIC SC 1310nm 10km Multi Mode MMF và Single Mode SMF Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: JD486A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP JD486A X120 1G GBIC SC 1310nm 10km Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD486A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn đa mode (vừa Multi Mode vừa Single Mode) với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m ở Multi mode, 10km Single Mode, sử dụng đầu kết nối SC/SC (2 đầu to).

Module quang HP JD486A X120 1G GBIC SC 1310nm 10km Transceiver

Transceiver JD486A​ là module quang Đa Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là đồng bộ (cùng là Single Mode hoặc Multi Mode). 

Thông số kỹ thuật của module quang HP JD486A 

HP X120 SC LX GBIC Transceiver (JD486A)

An LX Gigabit Interface Converter that provides a
full-duplex Gigabit solution for up to 550m over multimode fiber or up to 10km over single mode fiber.

Ports 1 SC 1000BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 1000BASE-LX)
Connectivity

Connector type: SC

Wavelength: 1310 nm

Environment

Operating temperature: 32°F to 158°F (0°C to 70°C)

Operating relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Nonoperating/Storage relative humidity: 0% to 95%, noncondensing

Altitude:up to 10,000 ft. (3 km)

Electrical characteristics

Power consumption typical: 1.1 W

Power consumption maximum: 1.6 W

Cabling

Cable type:
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively (a mode conditioning patch cord may be needed in some multimode fiber installations);
Maximum distance:
• 500Mhz*km distance = 500m

Cable length: Up to 550m on Multi Mode, 10km on Single Mode

Fiber type: Both

Notes Conditioning patch cord cables are not supported
For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish. Angled Physical Contact (APC) is not recommended
Services Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD486A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.