CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 10km SFP+ 1 Pack Transceiver

Phân phối Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 1310nm 10km Single Mode Fibre Channel SFP+ 1 Pack Transceiver, HP HPE SFP+ giá tốt

✓ Mã sản phẩm: AW584A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 1310nm 10km Single Mode Fibre Channel SFP+ 1 Pack Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE AW584A​​​​ là module quang Single mode, bước sóng 1310nm khoảng cách truyền dẫn 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang AW584A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module AW584A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module AW584A được cắm vào.

Module quang HPE AW584A

Nếu module quang HPE AW584A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver AW584A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE AW584A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang AW584A:

HPE Genuine AW584A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8.5Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8~0dBm Receiver Sensitivity <-15dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang AW584A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch
JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch
JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
JG838A HPE FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ Switch
HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit
HPE 8/20q Fibre Channel Switch and HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit
HPE SN6000 Stackable Fibre Channel Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AW584A ?

Có 20 bình luận:
H
Nguyễn Minh Hoàn
Module quang HPE AW584A sử dụng được với HPE SN6000 Stackable Fibre Channel Switch không shop. Báo giá mình thiết bị nhé.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE AW584A sử dụng được với HPE SN6000 Stackable Fibre Channel Switch bạn nhé. Báo giá Module quang HPE AW584A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Phạm Võ Phượng Hoàng
Mua 5 bộ Module quang HPE AW584A + HPE 8/20q Fibre Channel Switch and HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit bạn ơi, báo giá tốt qua mail hộ. Thank
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt  5 bộ Module quang HPE AW584A + HPE 8/20q Fibre Channel Switch and HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit đã được gửi vào mail, bạn check nhé

P
Nguyễn Thị Vương Phát
Module quang HPE AW584A còn hàng không bạn, báo giá mình 10c vận chuyển về Hà Nam nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE AW584A hàng sẵn kho. Báo giá Module quang HPE AW584A đã được gửi vào mail, bạn check nhé

L
Trần Thị Kim Luyến
Module quang HPE AW584A tương thích với HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit không shop.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE AW584A có tương thích với HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit bạn nhé

V
Đinh Thị Thanh Vân
Báo giá 10c module quang HPE AW584A và switch JG838A HPE FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ vào mail hộ nhé shop. Thank.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá  tốt 10c module quang HPE AW584A và switch JG838A HPE FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370