Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 10km SFP+ 1 Pack Transceiver

Phân phối Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 1310nm 10km Single Mode Fibre Channel SFP+ 1 Pack Transceiver, HP HPE SFP+ chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: AW584A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 1310nm 10km Single Mode Fibre Channel SFP+ 1 Pack Transceiver

HPE Part Number        : AW584A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE AW584A​​​​ là module quang Single mode, bước sóng 1310nm khoảng cách truyền dẫn 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang AW584A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module AW584A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module AW584A được cắm vào.

Module quang HPE AW584A 8Gb Long Wave 1310nm 10km Single Mode Fibre Channel SFP+ 1 Pack Transceiver

Nếu module quang HPE AW584A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver AW584A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE AW584A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang AW584A:

HPE Genuine AW584A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 8.5Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8~0dBm Receiver Sensitivity <-15dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang AW584A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch
JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch
JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
JG838A HPE FlexFabric 5900CP 48XG 4QSFP+ Switch
HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit
HPE 8/20q Fibre Channel Switch and HPE 8Gb Simple SAN Connection Kit
HPE SN6000 Stackable Fibre Channel Switch



Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AW584A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.