Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC 850nm 550m Transceiver

Phân phối Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

Mã sản phẩm: J4858C
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J4858C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J4858C hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2.  

Module quang HPE J4858C

Nếu transceiver J4858C được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4858C  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang J4858C 

HPE Genuine J4858C Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 550m over OM2 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support No
TX Power -9.5 ~ - 3dBm Receiver Sensitivity < -17dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE 802.3z

Module quang J4858C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1820 Switch Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE PS1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920S Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2615 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE OfficeConnect 1410 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 1700 Switch Series
HP ProCurve Switch 1800 Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP E2600 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HP ProCurve Switch 3400cl Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 4200 vl Switch Series
HP ProCurve Switch 5300xl Series
HP ProCurve Switch 6108
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
ProCurve Switch 8100fl Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HP V1400 Switch Series
HP 1905 Switch Series
HP 2910 al Switch Series
HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4858C ?

Có 11 bình luận:
A
Ân
Module quang HPE J4858C tương thích Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch  Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink bạn nhé

H
Hùng
Báo giá 12c Module quang J4858C và 6 sợi dây nhảy quang Single Mode LC-LC 3m vào mail mình nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver và dây nhảy quang Single Mode LC-LC 3m đã được gửi đến mail của bạn

H
Huy
Module quang HPE J4858C dùng cho mấy con Switch Aruba 2530 được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver dùng được cho dòng Aruba 2530 Switch Series bạn nhé

D
Đôn
Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC 850nm 550m Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC 850nm 550m Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

G
Giang
Báo giá tốt nhất 15c module quang HPE J4858C vào mail mình nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Đạo
Cần mua mudule quang HPE dùng cho con Switch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink, không biết Module quang HPE J4858C này dùng được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink bạn nhé

A
An
Module quang HPE J4858C dùng đầu connector gì ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhỏ

P
Phú
Báo giá gấp 15c Module quang HPE J4858C dùng cho con Switch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver dùng cho Thiết bị chuyển mạch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink đã được gửi đến mail của bạn

H
Hào
Module quang HPE J4858C dùng cho con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports được không ad?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver  tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports bạn nhé

M
Mai
Bước sóng của module quang HPE J4858C là bao nhiêu vậy ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver có bước sóng 850nm bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.