Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC 850nm 550m Transceiver

Phân phối Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: J4858C



CHI TIẾT

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver

HPE Part Number         : 1990-3657
HPE Product Number  J4858C
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp 
Made In (CO)              : Malaysia / Asia
Stock                            : Hàng có sẵn, số lượng nhiều

Module quang HPE J4858C là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J4858C hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2.  

Module quang HPE J4858C X121 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi Mode Transceiver

Nếu transceiver J4858C được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4858C  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang J4858C 

HPE Genuine J4858C Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 550m over OM2 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support No
TX Power -9.5 ~ - 3dBm Receiver Sensitivity < -17dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE 802.3z

Module quang J4858C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1820 Switch Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE PS1810 Switch Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920S Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2615 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE OfficeConnect 1410 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 1700 Switch Series
HP ProCurve Switch 1800 Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP E2600 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HP ProCurve Switch 3400cl Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 4200 vl Switch Series
HP ProCurve Switch 5300xl Series
HP ProCurve Switch 6108
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
ProCurve Switch 8100fl Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HP V1400 Switch Series
HP 1905 Switch Series
HP 2910 al Switch Series
HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC