J4859C HPE 1990-3656 X121 1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver

Module quang HP HPE J4859C 1990-3656 X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 10km on Single Mode and 550m on Multi mode Transceiver

Mã sản phẩm: J4859C
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HP HPE J4859C X121 1G SFP LC LX là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km on Single Mode và 550m on Multi Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Vì Transceiver J4859C là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo J4859C hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải đồng bộ. 

Module quang HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver

Nếu transceiver J4859C được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP J4859C  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật củ module quang HP J4859C

HPE Genuine J4859C Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km over SMF
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF/SMF DOM Support No
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang J4859C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • Aruba 2920 Switch Series
  • Aruba 2930F Switch Series
  • Aruba 3800 Switch Series
  • HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
  • HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
  • HPE OfficeConnect 1810 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1820 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
  • HPE PS1810 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1920S Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
  • Aruba 2530 Switch Series
  • Aruba 2540 Switch Series
  • Aruba 2620 Switch Series
  • Aruba 2615 Switch Series
  • Aruba 2915 Switch Series
  • Aruba 2930M Switch Series
  • Aruba 3810 Switch Series
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • Aruba 5400R zl2 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series
  • HPE MSM Controller Series
  • HP 1700 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 1800 Series
  • HP 2510 Switch Series
  • HP 2520 Switch Series
  • HP E2600 Switch Series
  • HP 2610 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2800 Series
  • HP 2810 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP ProCurve Switch 3400cl Series
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 4200 vl Switch Series
  • HP ProCurve Switch 5300xl Series
  • HP ProCurve Switch 6108
  • HP 6200 Switch Series
  • HP 6600 Switch Series
  • ProCurve Switch 8100fl Series
  • HPE 8200 zl Switch Series
  • HP V1400 Switch Series
  • HP 1905 Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series
  • HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC
  • HPE OfficeConnect 1410 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1420 Switch Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4859C ?

Có 10 bình luận:
H
Hoàng
Bước sóng của module quang HPE J4859C là bao nhiêu vậy ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver có bước sóng 1310nm bạn nhé

N
Nam
Module quang HPE J4859C dùng cho con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports được không ad?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver dùng cho Thiết bị chuyển mạch  Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports được bạn nhé

Q
Quân
Module quang HPE J4859C dùng đầu connector gì ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

P
Phi

Báo giá tốt nhất 5c module quang HPE J4859C vào mail mình nhé

13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hiểu
Module quang HPE J4859C dùng cho mấy con Switch Aruba dòng 2540 được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver sử dụng được cho dòng Aruba 2540 Switch Series bạn nhé

M
Minh
Báo giá 10c Module quang J4859C và 5 sợi dây nhảy quang Single Mode LC-LC 3m vào mail mình nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver và dây nhảy quang Single Mode LC-LC 3m đã được gửi đến mail của bạn

T
Thức
Module quang HPE J4859C tương thích Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver tương thích với thiết bị chuyển mạch  Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink bạn nhé

N
Nga
Module quang HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver bảo hàng bao lâu ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Trang

Cần mua mudule quang HPE dùng cho con Switch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink, không biết Module quang HPE J4859C này dùng được không ạ?

13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink bạn nhé

V
Viễn
Báo giá gấp 15c Module quang HPE J4859C dùng cho con Switch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.