Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J4859C HPE 1990-3656 X121 1G SFP LC LX 1310nm 10km Transceiver

Module quang HP HPE J4859C 1990-3656 X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 10km on Single Mode and 550m on Multi mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: J4859C
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HP HPE J4859C X121 1G SFP LC LX là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km on Single Mode và 550m on Multi Mode, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Vì Transceiver J4859C là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo J4859C hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải đồng bộ. 

Module quang HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver

Nếu transceiver J4859C được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP J4859C  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật củ module quang HP J4859C

HPE Genuine J4859C Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km over SMF
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF/SMF DOM Support No
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang J4859C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • Aruba 2920 Switch Series
  • Aruba 2930F Switch Series
  • Aruba 3800 Switch Series
  • HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
  • HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
  • HPE OfficeConnect 1810 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1820 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
  • HPE PS1810 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1920S Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
  • Aruba 2530 Switch Series
  • Aruba 2540 Switch Series
  • Aruba 2620 Switch Series
  • Aruba 2615 Switch Series
  • Aruba 2915 Switch Series
  • Aruba 2930M Switch Series
  • Aruba 3810 Switch Series
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • Aruba 5400R zl2 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series
  • HPE MSM Controller Series
  • HP 1700 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 1800 Series
  • HP 2510 Switch Series
  • HP 2520 Switch Series
  • HP E2600 Switch Series
  • HP 2610 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2800 Series
  • HP 2810 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP ProCurve Switch 3400cl Series
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 4200 vl Switch Series
  • HP ProCurve Switch 5300xl Series
  • HP ProCurve Switch 6108
  • HP 6200 Switch Series
  • HP 6600 Switch Series
  • ProCurve Switch 8100fl Series
  • HPE 8200 zl Switch Series
  • HP V1400 Switch Series
  • HP 1905 Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series
  • HP BladeSystem bc2200 and bc2800 Blade PC
  • HPE OfficeConnect 1410 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1420 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J4859C ?

Có 33 bình luận:
V
Viễn
Báo giá gấp 15c Module quang HPE J4859C dùng cho con Switch Aruba J9781A 2530 48 Ports 10/100, 4 GE Uplink nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Trang

Cần mua mudule quang HPE dùng cho con Switch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink, không biết Module quang HPE J4859C này dùng được không ạ?

P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba JL356A 2540 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W, 4 SFP+ Uplink bạn nhé

N
Nga
Module quang HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver bảo hàng bao lâu ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Thức
Module quang HPE J4859C tương thích Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver tương thích với thiết bị chuyển mạch  Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink bạn nhé

M
Minh
Báo giá 10c Module quang J4859C và 5 sợi dây nhảy quang Single Mode LC-LC 3m vào mail mình nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HP HPE J4859C X121 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm Transceiver và dây nhảy quang Single Mode LC-LC 3m đã được gửi đến mail của bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082