J4860C HPE 1990-4363 X121 1G SFP LC LH 1550nm 70km SMF Transceiver

Module quang HPE J4860C 1990-4363 X121 1000BASE-LH SFP LC Duplex 1550nm 70km Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: J4860C
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J4860C 1990-4363 X121 1000BASE-LH SFP LC 1550nm 70km Single Mode  Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J4860C là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Vì Transceiver J4860C là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP J4860C hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

J4860C HPE 1990-4363 X121 1G SFP LC LH 1550nm 70km SMF Transceiver

Nếu transceiver J4860C  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP J4860C có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang J4860C

HPE X121 1G SFP LC LH Transceiver (J4860C)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit LH transceiver that provides a full-duplex Gigabit solution up to 70 km on single-mode fiber.

Ports

1 LC 1000BASE-LH port (no IEEE standard exists for 1550 nm optics); Duplex: full only

Physical characteristics

Dimensions: 2.17(d) x 0.60(w) x 0.46(h) in. (5.5 x 1.53 x 1.18 cm)
Weight: 0.04 lb. (0.02 kg)

Environment

Operating temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Operating relative humidity: 0% to 95% @ 77°F (25°C), noncondensing

Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Altitude: up to 10,000 ft. (3 km)

Cabling

Cable type:

  • Low metal content, single-mode fiber-optic, complying with ITU-T G.652 and ISO/IEC 793-2 Type B1;

Maximum distance:

  • 10-70,000 m (single-mode fiber)

Notes

Power consumption is 0.8 watts typical with 1 watt maximum at 100% utilization.
For distances less than 20 km, a 10 dB attenuator must be used.
For distances between 20 km and 40 km, a 5 dB attenuator must be used.
Attenuators can be purchas5ed from most cable vendors.

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office

Module quang J4860C được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • Aruba 2920 Switch Series
  • Aruba 2930F Switch Series
  • Aruba 3800 Switch Series
  • HP X121 1G SFP LC Transceivers (SX, LX, LH)
  • HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
  • Aruba 2530 Switch Series
  • Aruba 2540 Switch Series
  • Aruba 2620 Switch Series
  • Aruba 2615 Switch Series
  • Aruba 2915 Switch Series
  • Aruba 2930M Switch Series
  • Aruba 3810 Switch Series
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • Aruba 5400R zl2 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series
  • HPE MSM Controller Series
  • HP ProCurve Switch 1800 Series
  • HP 2510 Switch Series
  • HP 2520 Switch Series
  • HP E2600 Switch Series
  • HP 2610 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2800 Series
  • HP 2810 Switch Series
  • HP ProCurve Switch 2900 Series
  • HP ProCurve Switch 3400cl Series
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 4200 vl Switch Series
  • HP ProCurve Switch 5300xl Series
  • HP ProCurve Switch 6108
  • HP 6200 Switch Series
  • HP 6600 Switch Series
  • ProCurve Switch 8100fl Series
  • HPE 8200 zl Switch Series
  • HP V1400 Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series

★ Sản phẩm J4860C có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J4860C CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J4860C có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J4860C cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J4860C có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J4860C chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J4860C ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.