Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km SMF

Phân phối Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver chính hãng gái tốt

✓ Mã sản phẩm: J9099B
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Lưu ý: module quang HPE J9099B chỉ có thể kết nối với module quang HPE J9100B, nên khi kết nối phải cắm module quang HPE J9100B ở đầu phát (Transmit) và module quang HPE J9099B ở đầu nhận (Receive).

Module quang HPE J9099B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng truyền 1550nm và bước sóng nhận làm 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC, Module quang HPE J9099B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module HPE J9099B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE J9099B được cắm vào. Transceiver HPE J9099B​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE J9099B

Module quang HPE J9099B

Nếu module quang HPE J9099B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver HPE J9099B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE J9099B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE J9099B:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Single LC
  • Wavelength: 1550nm
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-BX-D

Module quang HPE J9099B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HP 4200 vl Switch Series
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP 2910 al Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9099B ?

Có 12 bình luận:
L
Hằng Lê

Mình cần lấy sll Module quang HPE J9099B giá phân phối tốt nhất bên bạn là bao nhiêu

L
Nam LêQuản trị viên

Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver giá phân phối tốt nhất mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng check inbox nhé!

H
Thảo Hoàng
Module quang HPE J9099B là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang HPE J9099B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng truyền 1550nm và bước sóng nhận làm 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC nhé bạn.

H
Nguyễn Duy Huân
Module quang HPE J9099B cho xin báo giá tốt nhất qua mail nhé
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE J9099B đã được gửi vào mail, bạn check nhé

B
Đinh Quốc Bảo
Module quang HPE J9099B có chế độ bảo hành thế nào shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE J9099B bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Trần Thu Hà
Module quang HPE J9099B có connector chuẩn gì admin?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE J9099B có connector :Single LC bạn ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082