Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km SMF

Phân phối Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver chính hãng gái tốt
Mã sản phẩm: J9099B
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver

HPE Part Number        : J9099B
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Lưu ý: module quang HPE J9099B chỉ có thể kết nối với module quang HPE J9100B, nên khi kết nối phải cắm module quang HPE J9100B ở đầu phát (Transmit) và module quang HPE J9099B ở đầu nhận (Receive).

Module quang HPE J9099B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng truyền 1550nm và bước sóng nhận làm 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC, Module quang HPE J9099B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module HPE J9099B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE J9099B được cắm vào. Transceiver HPE J9099B​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE J9099B X112 100M SFP LC BX-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver

Nếu module quang HPE J9099B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver HPE J9099B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE J9099B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE J9099B:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Single LC
  • Wavelength: 1550nm
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-BX-D

Module quang HPE J9099B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HP 4200 vl Switch Series
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP 2910 al Switch Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE SFP OEM

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9099B ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.