Module quang HPE J9100B X112 100M SFP LC BX-U 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang HPE J9100B X112 100M SFP LC BX-U 1310nm 10km Single LC Single mode Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: J9100B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J9100B X112 100M SFP LC BX-U 1310nm 10km Single LC Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Lưu ý: module quang HPE J9100B chỉ có thể kết nối với module quang HP J9099B, nên khi kết nối phải cắm module quang HPE J9100B ở đầu phát (Transmit) và module quang HP J9099B ở đầu nhận (Receive).

Module quang HPE J9100B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng 1310nm khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang HPE J9100B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module J9100B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE J9100B được cắm vào. Transceiver J9100B​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE J9100B

Hình ảnh: Module quang HPE J9100B

Nếu module quang HPE J9100B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9100B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE J9100B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE J9100B:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-BX-U

Module quang HPE J9100B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE :

HPE X11x 100M SFP LC Transceivers
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HP 4200 vl Switch Series
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP 2910 al Switch Series

★ Sản phẩm J9100B có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9100B CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J9100B có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J9100B cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J9100B có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J9100B chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9100B ?

Có 1 bình luận:
G
Giang
Cho mình xin giá mã module quang HPE J9100B số lượng 10c giá tốt nhất nhé shop.
1 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang HPE J9100B tới mail của anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.