CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-U 1310nm 10km Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: J9143B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J9143B​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 (TX) / 1490 (RX) nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Single Mode.  

Module quang HPE J9143B

Nếu J9143B​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9143B​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE J9143B​:

HPE Genuine J9143B Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm-TX/1490nm-RX Max Cable Distance 10km
Interface LC simplex Optical Components FP BiDi
Cable Type SMF* DOM Support Yes
TX Power -9~-3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols Fast Ethernet, Gigabit Fibre Channel

Module quang HPE J9143B​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2615 Switch Series
Aruba 2915 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
HPE MSM Controller Series
HP X122 1G SFP LC Transceivers
HP ProCurve Switch 1800 Series
HP 2510 Switch Series
HP 2520 Switch Series
HP E2600 Switch Series
HP 2610 Switch Series
HP ProCurve Switch 2800 Series
HP 2810 Switch Series
HP ProCurve Switch 2900 Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 4200 vl Switch Series
HP ProCurve Switch 5300xl Series
HP 6200 Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP V1400 Switch Series
HP 2910 al Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9143B ?

Có 10 bình luận:
T
Thế
Module quang HPE J9143B có tương thích với con Switch Aruba J9772A 2530 48 Port 1G PoE+ 382W, 4 SFP Uplink không shop?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-U 1310nm 10km Transceiver tương thích với con Thiết bọ chuyển mạch Aruba J9772A 2530 48 Port 1G PoE+ 382W, 4 SFP Uplink bạn nhé

K
Kỳ
Bước sóng của Module quang HPE J9143B là bao nhiêu ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-U 1310nm 10km Transceiver có bước sóng là 1310nm bạn nhé

V
Văn
Cần mua module quang HPE cho con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports, không biết module quang HPE J9143B dùng được cho nó không ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-U 1310nm 10km Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports bạn nhé

H
Hóa

Đầu connector của module quang HPE J9143B là gì ạ?

9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-U 1310nm 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ) bạn nhé

D
Điệp
Module quang HPE J9143B có thể truyền dữ liệu cho bao nhiêu IP camera vậy ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370