J9150A HPE 1990-4175 X132 10G SFP+ LC SR 850nm 300m MMF Transceiver

Module quang HPE J9150A 1990-4175 X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode MMF Transceiver

Mã sản phẩm: J9150A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE J9150A X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

HPE Part Number : 1990-4175
HPE Product Number :J9150A
List Price : $1,618

Tình trạng hàng hóa : Mới
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE J9150A là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9150A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.

Module quang HPE J9150A X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

Nếu module quang J9150A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9150A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9150A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang J9150A

Ports 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only
Connectivity Connector type: LC
Wavelength: 850 nm
Dimensions 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
Weight 0.04 lb. (0.02 kg)
Transceiver form factor SFP+
Environment Operating temperature: 32°F to 158°F (0°C to 70°C)
Operating relative humidity: 0% to 85%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature: -40°F to 185°F (-40°C to 85°C)
Altitude: up to 10,000 ft. (3 km)
Electrical characteristics Power consumption typical: 0.6 W
Power consumption maximum: 0.8 W
Cabling

Cable type: 62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2
Type A1b or A1a, respectively;
Maximum distance:
- 2-26m with 62.5 µm multimode cable @ 160 MHz*km
- 2-33m with 62.5 µm multimode cable @ 200 MHz*km
- 2-66m with 50 µm multimode cable @ 400 MHz*km
- 2-82m with 50 µm multimode cable @ 500 MHz*km
- 2-300m with 50 µm multimode cable @ 2000 MHz*km
Cable length: 2-300m
Fiber type: Multi Mode

Notes For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish. Angled Physical Contact (APC) is not recommended.
Services Refer to the HP website at: www.hp.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local HP sales office.

Module quang J9150A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HP ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
  • HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
  • HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
  • Aruba 2920 Switch Series
  • Aruba 2930F Switch Series
  • Aruba 3800 Switch Series
  • HPE Edgeline EL1000 Converged IoT System
  • HPE Edgeline EL4000 Converged IoT System
  • Aruba Mobility Master Series
  • HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
  • Aruba 2530 Switch Series
  • Aruba 2540 Switch Series
  • Aruba 2620 Switch Series
  • Aruba 2930M Switch Series
  • Aruba 3810 Switch Series
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • Aruba 5400R zl2 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • HPE 6120XG Blade Switch
  • HPE Ethernet 10/25Gb 2-port 621SFP28 Adapter
  • HPE FlexFabric 10/25Gb 2-port 622FLR-SFP28 Converged Network Adapter
  • HPE Ethernet 10-25Gb 2-port 631 Adapters
  • HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter
  • HPE Ethernet 25Gb 2-port 640SFP28 Adapter
  • HP ProLiant DL380p Generation 8 (Gen8) Carrier Grade Supplement
  • HP ProLiant DL360p Generation 8 (Gen8) Carrier Grade Supplement
  • HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 6600 Switch Series
  • HPE 8200 zl Switch Series
  • HP TippingPoint Next-Generation Firewall
  • HP 2910 al Switch Series
  • Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
  • HP X5000 G2 Network Storage System
  • HP StoreEasy 5000 Storage

Quý khách có thể tham khảo module quang OEM sử dụng được cho switch HP

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9150A ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.