Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang HPE J9150A X132 10G SFP+ LC SR 850nm 300m MMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9150A X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: J9150A



CHI TIẾT

Module quang HPE J9150A X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

HPE Part Number        : 1990-3882
HPE Product Number :J9150A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE J9150A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9150A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang HPE J9150A X132 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

Nếu module quang J9150A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9150A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9150A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang J9150A

PE Genuine J9150A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang J9150A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HP ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
HP X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HPE Edgeline EL1000 Converged IoT System
HPE Edgeline EL4000 Converged IoT System
Aruba Mobility Master Series
HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
HPE 6120XG Blade Switch
HPE Ethernet 10/25Gb 2-port 621SFP28 Adapter
HPE FlexFabric 10/25Gb 2-port 622FLR-SFP28 Converged Network Adapter
HPE Ethernet 10-25Gb 2-port 631 Adapters
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter
HPE Ethernet 25Gb 2-port 640SFP28 Adapter
HP ProLiant DL380p Generation 8 (Gen8) Carrier Grade Supplement
HP ProLiant DL360p Generation 8 (Gen8) Carrier Grade Supplement
HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HP 2910 al Switch Series
Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
HP X5000 G2 Network Storage System
HP StoreEasy 5000 Storage