CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0965 931 788

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9151A HPE 1990-3880 X132 10G SFP+ LC LR 1310nm 10km Transceiver

Module quang HPE J9151A 1990-3880 X132 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode SMF Transceiver

✓ Mã sản phẩm: J9151A​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE J9151A X132 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J9151A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9151A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE J9151A 1990-3880 X132 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

SFP J9151A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang J9151A

PE Genuine J9151A Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang J9151A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HP ProLiant SL4540 Generation 8 (Gen8) Server
  • HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
  • Aruba 2920 Switch Series
  • Aruba 2930F Switch Series
  • Aruba 3800 Switch Series
  • Aruba Mobility Master Series
  • HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
  • Aruba 2530 Switch Series
  • Aruba 2540 Switch Series
  • Aruba 2620 Switch Series
  • Aruba 2930M Switch Series
  • Aruba 3810 Switch Series
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • Aruba 5400R zl2 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series
  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • HPE 6120XG Blade Switch
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 6600 Switch Series
  • HPE 8200 zl Switch Series
  • HP 2910 al Switch Series
  • Voltaire Vantage™ 8500 10 Gigabit Ethernet Switch
  • HP X5000 G2 Network Storage System
  • HP StoreEasy 5000 Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9151A​ ?

Có 19 bình luận:
D
Vo Van Dung
báo giá cho mình module HPE J9151A số lượng 2 cái nhé, gắn cho 6120XG trên C7000
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh, shop đã liên hệ với anh qua email. anh vui lòng check email giúp shop ạ

P
Lê Bá Phát
Module quang HPE J9151A báo giá tốt cho mình và phí ship về Hải Phòng shop
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Module quang HPE J9151A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

 

B
Lương Hà Gia Bích
Module quang HPE J9151A tương thích với sản phẩm HPE 6120XG Blade Switch không shop
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE J9151A tương thích với sản phẩm HPE 6120XG Blade Switch bạn nhé

 

M
Phạm Yến My
Module quang HPE J9151A báo giá mình 10c và 2c Aruba 8400 Switch nhé shop. Thanks!
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Module quang HPE J9151A  và 2c Aruba 8400 Switch đã được gửi vào mail, bạn check nhé

 

H
Phan Đình Gia Hân
Module quang HPE J9151A sử dụng được với mã Aruba 2930M Switch không bạn
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE J9151A sử dụng được với mã Aruba 2930M Switch bạn nhé

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370