J9152A Module quang HPE X132 10G SFP+ LC LRM 1310nm 300m Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Single Mode và Multi mode Transceiver, HP HPE SFP+ giá tốt

Mã sản phẩm: J9152A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J9152A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Transceiver J9152A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang HPE J9152A​

SFP J9152A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang J9152A 

HPE X132 10G SFP+ LC LRM Transceiver (J9152A)

A 10-Gigabit transceiver in SFP+ form-factor that supports the 10-Gigabit LRM standard, for 10-Gigabit connectivity up to 220 m on legacy multimode fiber.

Ports

1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3aq Type 10Gbase-LRM); Duplex: full only

Connectivity

Connector type

LC

Wavelength

1310 nm

Physical characteristics

Dimensions

2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)

Weight

0.04 lb. (.02 kg)

Transceiver form factor

SFP+

Environment

Operating temperature

32°F to 158°F (0°C to 70°C)

Operating relative humidity

0% to 85%, noncondensing

Nonoperating/Storage temperature

-40°F to 185°F (-40°C to 85°C)

Altitude

up to 10,000 ft. (3 km)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.7 W

Power consumption maximum

1 W

Cabling

Cable type:
62.5/125
µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2
Type A1b or A1a, respectively (a mode conditioning patch cord may be needed in some multimode fiber installations);
Maximum distance:

  • 0.5-220m with 62.5 µm multimode cable @ 160/500 MHz*km
  • 0.5-220m with 62.5 µm multimode cable @ 200/500 MHz*km
  • 0.5-100m with 50 µm multimode cable @ 400/400 MHz*km
  • 0.5-220m with 50 µm multimode cable @ 500/500 MHz*km
  • 0.5-220m with 50 µm multimode cable @ 1500/500 MHz*km

Cable length

0.5m to 220m

Fiber type

Multi Mode

NOTES

For OM3 cable (50 µm multimode @ 1500/500 MHz*km), a mode-conditioning patch cord is not required. Other multimode cables may require mode-conditioning patch cords to achieve the maximum distances listed above.
For fiber patch cords, use Ultra Physical Contact (UPC) surface termination/polish. Angled Physical Contact (APC) is not recommended.

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office

Module quang J9152A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
  • Aruba 2920 Switch Series
  • Aruba 3800 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1850 Switch Series
  • HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
  • Aruba 2530 Switch Series
  • Aruba 2620 Switch Series
  • Aruba 2930M Switch Series
  • Aruba 3810 Switch Series
  • Aruba 5400 zl Switch Series
  • Aruba 5400R zl2 Switch Series
  • Aruba 8400 Switch Series
  • HPE Virtual Connect FlexFabric 10Gb/24-Port Module
  • HPE Virtual Connect Flex-10/10D Module for c-Class BladeSystem
  • HPE Virtual Connect FlexFabric-20/40 F8 Module
  • HPE 6120XG Blade Switch
  • HPE Ethernet 25Gb 2-port 640FLR-SFP28 Adapter
  • HPE Ethernet 25Gb 2-port 640SFP28 Adapter
  • HPE MSA P2000 G3 Modular Smart Array Systems
  • HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
  • HP 6600 Switch Series
  • HPE 8200 zl Switch Series
  • HP TippingPoint Next-Generation Firewall
  • HP 2910 al Switch Series
  • HP X5000 G2 Network Storage System
  • HP StoreEasy 5000 Storage

★ Sản phẩm J9152A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm J9152A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán J9152A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm J9152A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua J9152A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật J9152A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #J9152A ?

Có 10 bình luận:
Q
Quân
Module quang HPE J9152A có dùng được cho con Switch Aruba J9625A 2620 series 24 port PoE+ không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9152A có dùng được cho con Switch Aruba J9625A 2620 series 24 port PoE+ bạn nhé

L
Liễu
Module quang HPE J9152A X132 10G SFP+ LC LRM 1310nm 300m Transceiver này bảo hành thế nào shop?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9152A X132 10G SFP+ LC LRM 1310nm 300m Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

B
Bảo
Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver có tương thích với con thiết bị chuyển mạch Aruba J9573A 3800 24G PoE+ 2SFP+ Switch không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver có tương thích với thiết bị chuyển mạch Aruba J9573A 3800 24G PoE+ 2SFP+ Switch bạn nhé

K
Khải

Cần tìm mua module quang HPE dùng cho con Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink, không biết Module quang J9152A có dùng được cho nó không ạ?

3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver dùng được cho thiết bị chuyển mạch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink bạn nhé

L
Lan

Module quang HPE J9152A có dùng được cho mấy con Aruba 2530 Switch Series không ad?

3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver có dùng được cho mấy con Aruba 2530 Switch Series bạn nhé

H
Huỳnh
Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m transceiver dùng đầu connector là gì ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

C
Cầm
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất module quang HPE J9152A​ này nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoàn
Báo giá cho mình 3 cái module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m SMF và MMF Transceiver với shop
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 3 chiếc module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC 1310nm 300m đã được gửi qua mail, bạn check mail nha

T
Tuyền
Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m sử dụng đầu kết nối loại gì vậy ad?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE J9152A X132 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

N
Ngọc
Module quang HPE X132 10G SFP+ LC LRM 1310nm 300m Transceiver shop bảo hành trong bao lâu ạ?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE X132 10G SFP+ LC LRM 1310nm 300m Transceiver CNTTshop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.