CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

J9153A Module quang HPE X132 10G SFP+ LC ER 1550nm 40km Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver, HP HPE giá tốt

✓ Mã sản phẩm: J9153A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE J9153A​  là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9153A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Module quang HPE J9153A​

Nếu module quang J9153A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9153A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9153A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của J9153A 

HPE Genuine J9153A* Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance** 40km***
Interface LC duplex Optical Components EML 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

J9153A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP 2910 al Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: J9153A ?

Có 10 bình luận:
K
Khánh
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá mình 5c module quang J9153A này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Vinh
Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver này có tương thích với con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports không ạ?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver này có tương thích với con Switch Aruba J9783A 2530 8 Ports 10/100, 2 Combo Uplink Ports bạn nhé

C
Cường
Báo giá 10c module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver này dùng cho con Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver này dùng cho con Switch Aruba JL070A 2530 8 Port PoE+ Internal PS, 2 Combo Uplink đã được gửi đến mail của bạn

N
Nam
J9153A Module quang HPE X132 10G SFP+ LC ER 1550nm 40km Transceiver có dùng được cho mấy con switch aruba dòng 2530 không ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

J9153A Module quang HPE X132 10G SFP+ LC ER 1550nm 40km Transceiver có dùng được cho mấy con Aruba 2530 Switch Series bạn nhé

B
Bích
Module quang HPE J9153A dùng đầu connector là gì ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370