Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



J9153A Module quang HPE X132 10G SFP+ LC ER 1550nm 40km Transceiver

Phân phối Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver, HP HPE chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: J9153A



CHI TIẾT

HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver

HPE Part Number          : J9153A
List Price                       : $9,579 

Tình trạng hàng hóa     : Mới
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE J9153A​  là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver J9153A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Module quang HPE J9153A X132 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver

Nếu module quang J9153A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver J9153A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP J9153A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của J9153A 

HPE Genuine J9153A* Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance** 40km***
Interface LC duplex Optical Components EML 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

J9153A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HP:

HP SFP+ Transceivers (SR, LRM, LR, and ER)
Aruba 2920 Switch Series
Aruba 2930F Switch Series
Aruba 3800 Switch Series
HP X132 10G SFP+ LC ER Transceiver
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
Aruba 2530 Switch Series
Aruba 2540 Switch Series
Aruba 2620 Switch Series
Aruba 2930M Switch Series
Aruba 3810 Switch Series
Aruba 5400 zl Switch Series
Aruba 5400R zl2 Switch Series
Aruba 8400 Switch Series
HPE 3500 and 3500 yl Switch Series
HP 6600 Switch Series
HPE 8200 zl Switch Series
HP 2910 al Switch Series