Module quang HPE JC857A X140 40G CFP LC LR4 10km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JC857A X140 40GBASE-LR4 CFP LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE CFP giá rẻ

Mã sản phẩm: JC857A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JC857A X140 40GBASE-LR4 CFP LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JC857A

CFP HPE JC857A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JC857A:

  • Form Factor: CFP
  • Data Rate: 40 Gbps
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 40GBase-LR4

Module quang JC857A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexNetwork 7500 Switch Series

JH333A HPE FlexNetwork 7510 Switch with 2x2.4Tbps Fabric and Main Processing Unit Bundle

JH332A HPE FlexNetwork 7506 Switch with 2x2.4Tbps Fabric and Main Processing Unit Bundle

JH331A HPE FlexNetwork 7503 Switch with 2x2.4Tbps Fabric and Main Processing Unit Bundle

JD238C HPE FlexNetwork 7510 Switch Chassis

JD239C HPE FlexNetwork 7506 Switch Chassis

JD240C HPE FlexNetwork 7503 Switch Chassis

JD242C HPE FlexNetwork 7502 Switch Chassis

HPE FlexNetwork 10500 Switch Series

JC613A HPE FlexNetwork 10504 Switch Chassis

JC612A HPE FlexNetwork 10508 Switch Chassis

JC611A HPE FlexNetwork 10508-V Switch Chassis

JC748A HPE FlexNetwork 10512 Switch Chassis

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JC857A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.