CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD061A HPE 1028-0834 X125 1G SFP LC LH40 1310nm 40km Transceiver

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1000BASE-LH40 SFP LC Duplex 1310nm 40km Single Mode Transceiver

✓ Mã sản phẩm: JD061A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1GBASE-LH40 SFP LC 1310nm 40km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD061A là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Vì Transceiver JD061A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP JD061A hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Single Mode. 

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1GBASE-LH40 SFP LC 1310nm 40km Single Mode Transceiver

Nếu transceiver JD061A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP JD061A  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của SFP JD061A  

HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver (JD061A)

A small form-factor pluggable SFP Gigabit LH40 transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 40km on a single-mode fiber.

Ports

1 LC 1000Base-LH port (no IEEE standard exists for 1550 nm optics)

Connectivity

Connector type

LC

 

Wavelength

1310 nm

Physical characteristics

Dimensions

2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)

Full configuration weight

0.04 lb. (0.02 kg)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Cable type:
Single-mode fiber optic, complying with ITU-T G.652;

Maximum distance:

  • 40km distance

Fiber type

Single Mode

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang JD061A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

  • HPE 6125G Ethernet Blade Switch
  • HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
  • HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
  • HPE 6127XLG Blade Switch
  • HPE FlexFabric 5800 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5820 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5830 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5920 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5930 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5950 Switch Series
  • HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
  • HPE FlexFabric 12500 Switch Series
  • HPE FlexFabric 11900 Switch Series
  • HPE FlexFabric 12900 Switch Series
  • HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
  • HP X12x 1G SFP LC LH40 Transceivers
  • HPE Firewall Series
  • HPE MSR20-1x Series
  • HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
  • HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
  • HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
  • HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
  • HPE FlexNetwork 6600 Router Series
  • HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
  • HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
  • HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
  • HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
  • HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
  • HPE 3600 EI Switch Series
  • HPE 3600 SI Switch Series
  • HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
  • HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
  • HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
  • HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
  • HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
  • HPE FlexFabric 5700 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5900 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
  • HPE FlexFabric 5940 Switch Series
  • HPE FlexFabric 5980 Switch Series
  • HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
  • HPE FlexFabric 7900 Switch Series
  • HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
  • HPE StoreFabric M-Series SN2400
  • HP 3610 Switch Series
  • HP 4210G Switch Series
  • HP 4800G Switch Series
  • HPE 5120 EI Switch Series
  • HP 5500 Switch Series
  • HPE 5500 EI Switch Series
  • HPE 5500 HI Switch Series
  • HPE 5500 SI Switch Series
  • HP 5810-48G Switch
  • HP 9500 Switch Series
  • HPE MSR20 Series
  • HPE MSR30 Series
  • HPE MSR50 Series
  • HP 8800 Router Series
  • HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
  • HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
  • HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
  • HP WX5000 Access Controller Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD061A ?

Có 15 bình luận:
L
Luận
Dùng module quang HPE JD061A kết nối với Module quang HPE JD094B được không bạn?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang HPE JD061A kết nối với Module quang HPE JD094B được bạn nhé vì cả 2 đều là module Single Mode có bước sóng 1310nm

H
Hằng
Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1G SFP LC LH40 1310nm 40km Transceiver này sẵn hàng không bạn? Mình cần mua 15c
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1G SFP LC LH40 1310nm 40km Transceiver này sẵn hàng bạn nhé, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

V
Vấn
Module quang HPE JD061A chạy cho con switch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ được không ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1GBASE-LH40 SFP LC 1310nm 40km Single Mode Transceiver tương thích với thiết bị chuyển mạch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ bạn nhé

H
Hiển
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G và 25c module quang HPE JD061A vào mail nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 1c Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G và 25c module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1GBASE-LH40 SFP LC 1310nm 40km Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Gia Duy
Dùng module quang HPE JD061A để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 30m được không bạn?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1GBASE-LH40 SFP LC 1310nm 40km Single Mode Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km nên có thể kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 30m bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370