CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 LC Duplex Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD090A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 LC Duplex Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD090A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang HPE JD090A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD090A vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE JD090A được cắm vào. Transceiver JD090A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JD090A

Module quang HPE JD090A

 

Nếu module quang HPE JD090A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD090A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE JD090A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD090A:

HPE X110 100M SFP LC LH40 Transceiver (JD090A)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabig LH transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 40km on SMF

Ports

1 SFP 100BASE-LH40 port (IEEE 802.3z Type 100BASE-LH40)

Connectivity

Connector type

LC

Wavelength

1310 nm

Physical characteristics

Dimensions

2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)

Full configuration weight

0.04 lb. (0.02 kg)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Cable type: single mode;

Maximum distance:
40km for Singlemode

Fiber type

Both

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.


Module quang HPE JD090A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 3610 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD090A ?

Có 11 bình luận:
P
Thúy Phạm
Module quang HPE JD090A shop bảo hành sản phẩm thế nào vậy shop? Báo giá giúp mình 2 chiếc vào mail nhé
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Sản phẩm Module quang HPE JD090A  được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop nhé. Báo giá của 2 chiếc Module quang HPE JD090A đã được gửi vào mail , bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hùng
Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver tương thích với con Switch HPE JC104B FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot không ạ
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver tương thích với con Switch HPE JC104B FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot bạn nhé

H
Huy
Đầu connector Module quang HPE JD090A là gì ạ?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver sử dụng đầu kết nối Duplex LC bạn nhé

N
Nghĩa
Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver sẵn hàng không shop?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver sẵn hàng bạn nhé

D
Dũng
Xin báo giá 5c Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver này nhé
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD090A X110 100BASE-LH SFP LC LH40 SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370