Module quang HPE JD091A X110 100M SFP LC LH80 1550nm 80km SMF

Phân phối Module quang HPE JD091A X110 100M SFP LC LH80 1550nm 80km LC Duplex Single mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD091A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JD091A X110 100M SFP LC LH80 1550nm 80km LC Duplex Single mode Transceiver

HPE Part Number        : JD091A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Made In (COO)           : Malaysia / Asia
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD091A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang HPE JD091A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD091A vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE JD091A được cắm vào. Transceiver JD091A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JD091A X110 100M SFP LC LH80 1550nm 80km LC Duplex Single mode Transceiver

Nếu module quang HPE JD091A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD091A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE JD091A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD091A:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  80km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-ZX

Module quang HPE JD091A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HP 3610 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD091A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.