JD092B HPE 1990-3876 X130 10G SFP+ LC SR 850nm 300m Transceiver

Module quang HPE JD092B 1990-3876 X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

Mã sản phẩm: JD092B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD092B là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Module quang SFP JD092B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD092B vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD092B được cắm vào. Vì SFP JD092B ​là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang HPE JD092B 1990-3876 X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

Nếu module quang JD092B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD092B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của JD092B Transceiver

HPE Genuine JD092B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang JD092B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Moonshot-16SFP+ Uplink Module
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE StoreAll 8000 Storage

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD092B ?

Có 14 bình luận:
H
Hải
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver là bao nhiêu vậy bạn
23 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver là 10.3125Gbps bạn nhé

V
Viễn
đánh giá 5 sao
Thời gian bảo hành của Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver là bao lâu vậy shop?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HPE JD092B được bảo hành chính hãng 1 năm anh nhé.

T
Tùng
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 20c module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver, shop có sẵn hàng không ạ? Báo giá mình luôn nhé
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HPE JD092B hiện vẫn đang sẵn hàng. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

 

S
Sơn
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver dùng đầu connetor là gì ad?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HPE JD092B sử dụng đầu kết nối LC-LC (2 đầu nhỏ) anh nhé.

D
Đạt
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver dùng được cho Switch HPE JG960A không shop?
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên
Module quang HPE JD092B tương thích với thiết bị chuyển mạch HPE JG960A nhé bạn.
Q
Quang
đánh giá 5 sao
Bên bạn thấy phân phối nhiều module quang HPE, báo giá mình 15c module JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver nhé
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá module quang HPE JD092B qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

L
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode transceiver này giá bao nhiêu, bảo hành bao lâu vậy ad?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HPE JD092B được bảo hành chính hãng 1 năm chị nhé. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

T
Tân
đánh giá 5 sao
Gửi mình xin báo giá Module quang HPE JD092B X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Tránceiver nhé
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Module quang HPE JD092B qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

 

T
Trang
đánh giá 5 sao
Module quang HP JDP92B này bán sao shop? bảo hành thế nào?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HPE JDP92B được bảo hành chính hãng 1 năm. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

T
đánh giá 5 sao
Module quang HP X130 10G SFP+ LC SR Transceiver có sử dụng được trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt không bạn
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HP X130 có thể hoạt động trong môi trường với nhiệt độ trong khoảng -40 to 85°C, nhưng không có khả năng chống nước nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.