CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD094B HPE 1990-3877 X130 10G SFP+ LC LR 1310nm 10km Transceiver

Module quang HPE JD094B 1990-3877 X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: JD094B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD094B​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang JD094B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD094B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD094B được cắm vào. Transceiver JD094B​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JD094B 1990-3877 X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

Nếu module quang JD094B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD094B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JD094B còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver JD094B còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang JD094B

HPE Genuine JD094B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang JD094B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series

HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD094B ?

Có 20 bình luận:
D
Dũng
Dùng module quang HPE JD094B để kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 5km được không bạn?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD061A 1028-0834 X125 1GBASE-LH40 SFP LC 1310nm 40km Single Mode Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km nên có thể kết nối giữa 2 switch có khoảng cách 5km được bạn nhé

T
Thiên

Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver chạy cho Thiết bị chuyển mạch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ Switch được không ad?

7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch HPE JC099B FlexFabric 5800 24G PoE+ Switch bạn nhé

N
Ngân
Báo giá mình 1c Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G và 24c module quang HPE JD094B vào mail nhé
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 1c Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G và 24c module quang HPE JD094B JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Huy
Dùng module quang HPE JD094B kết nối với Module quang HPE JD108B được không bạn?
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang HPE JD094B kết nối với Module quang HPE JD108B được bạn nhé vì đều là module Single Mode có bước sóng 1310nm

T
Trang
Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver này sẵn hàng không bạn? Mình cần mua 10c
7 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver này sẵn hàng bạn nhé, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370