JD094B HPE 1990-3877 X130 10G SFP+ LC LR 1310nm 10km Transceiver

Module quang HPE JD094B 1990-3877 X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

Mã sản phẩm: JD094B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD094B​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang JD094B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD094B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD094B được cắm vào. Transceiver JD094B​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JD094B 1990-3877 X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

Nếu module quang JD094B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD094B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JD094B còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver JD094B còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của module quang JD094B

HPE Genuine JD094B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang JD094B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series

HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD094B ?

Có 13 bình luận:
K
Khải
đánh giá 5 sao
HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver là module quang single mode hay multi mode bạn nhỉ
23 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver là module quang single mode anh nhé, báo giá tham khảo em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em

T
Thuỷ
đánh giá 5 sao
Công ty phân phối module quang HPE JD094B giá tốt nhất là bao nhiêu vậy bạn?
23 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang HPE giá tốt nhất thị trường, báo giá HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver đã được gửi tới chị, vui lòng check inbox giúp em ạ

H
Hào
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver tốc độ truyền dữ liệu tối đa được bao nhiêu Gb ad nhỉ
23 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver tốc độ truyền dữ liệu tối đa 10.3125Gbps bạn nhé

T
Thuận
đánh giá 5 sao
Gửi mình xin báo giá module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver này nhé
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá module quang HPE JD094B qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

 

L
Luân
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver có tương thích với switch HPE JG962A không shop?
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng Module quang HPE JD094B trên switch HPE JG962A anh nhé.

K
Kiên
đánh giá 5 sao
Thấy shop phân phối nhiều module quang HPE các loại, báo giá mình 10c module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver này nhé
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá module quang HPE JD094B qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

T
Thành
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JD094B X130 10GBASE-LR SFP+ LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver là loại 2 sợi quang single mode phải không ad?
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang HPE JD094B là loại module single mode 2 core, dùng 2 sợi quang để kết nối ạ.

H
Hiền
đánh giá 5 sao
Công ty bạn phân phối moudle quang HP X130 10G SFP+ LC LR Transceiver chế độ bảo hành thế nào vậy
2 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang HP JD094B bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

C
Cường
mình có dòng module JD094B này còn full box, nguyên seal muốn bán lại giá thanh lý không biết bên công ty có cần thu mua lại không?
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bên em ngoài phân phối module quang HPE, cũng mua lại Module quang giá tốt anh nhé.

Q
Quang
đánh giá 5 sao
Xin chào, mình cần mua 4c module quang HPE JD094B, ship COD Bình Thạnh, HCM, liên hệ Mr. Quang - 0944.984.***
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Nhân viên CNTTShop sẽ liên hệ tư vấn và báo giá tới anh ngay. Cảm ơn anh đã quan tâm tới sản phẩm!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.