Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang HPE JD099B X120 1G SFP LC BX 10-D 10km Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD099B X120 1G BX 10-D SFP Single LC TX1490nm/RX1310nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD099B



CHI TIẾT

Module quang HPE JD099B X120 1G  BX 10-D SFP Single LC TX1490nm/RX1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : JD099B
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp 
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD099B là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là TX1490nm/RX1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD099B X120 1G  BX 10-D SFP Single LC 10km Single Mode Transceiver

Nếu JD099B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD099B  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD099B 

HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver (JD099B)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabit LX-BX10-D transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 10km on a single mode cable.

Ports

1 LC 1000BASE-BX10 port (IEEE 802.3ah Type 1000BASE-BX10-D); Duplex: full only

Connectivity

Connector type

LC

Physical characteristics

Dimensions

2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)

Full configuration weight

0.04 lb. (0.02 kg)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Maximum distance:
Up to 10km

Fiber type

Single Mode

Notes

TX 1490nm RX 1310nm

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HPE JD099B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE X120 1G SFP LC BX 10-U and 10-D Transceivers
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE 3600 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HP 5500 Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 9500 Switch Series
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM JD099B-CL có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE SFP OEM