Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km

Phân phối Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Single LC Single Mode Transceiver, hpe sfp chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD100A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Single LC Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : JD100A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Lưu ý: module quang HPE JD100A chỉ có thể kết nối với module quang HPE JD101A, nên khi kết nối phải cắm module quang HPE JD100A ở đầu phát (Transmit) và module quang HPE JD101A ở đầu nhận (Receive).

Module quang HPE JD100A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng 1310nm khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC, Module quang JD100A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD100A vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE JD100A được cắm vào. Transceiver HPE JD100A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JD100A X115 100M SFP LC BX 10-U 1310nm 10km Single LC Single Mode Transceiver

Nếu module quang HPE JD100A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver HPE JD100A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE JD100A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD100A:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-BX-U

Module quang HPE JD100A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HP 4210 Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD100A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.