Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km

Phân phối Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD101A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Lưu ý: module quang HPE JD101A chỉ có thể kết nối với module quang HPE JD100A , nên khi kết nối phải cắm module quang HPE JD100A ở đầu phát (Transmitvà module quang HPE JD101A ở đầu nhận (Receive).

Module quang HPE JD101A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng 1550nm khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC, Module quang HPE JD101A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD101A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE JD101A được cắm vào. Transceiver HPE JD101A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang SFP HPE JD101A

Hình ảnh: Module quang SFP HPE JD101A 

Module quang HPE JD101A được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP HPE JD101A cung cấp tốc độ truyền dẫn 100M quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module HPE JD101A để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD101A:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Single LC
  • Wavelength: 1550nm
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-BX-D

Module quang HPE JD101A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HP 4210 Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD101A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.