CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km

Phân phối Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD101A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Lưu ý: module quang HPE JD101A chỉ có thể kết nối với module quang HPE JD100A , nên khi kết nối phải cắm module quang HPE JD100A ở đầu phát (Transmitvà module quang HPE JD101A ở đầu nhận (Receive).

Module quang HPE JD101A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng 1550nm khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC, Module quang HPE JD101A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD101A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE JD101A được cắm vào. Transceiver HPE JD101A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang SFP HPE JD101A

Hình ảnh: Module quang SFP HPE JD101A 

Module quang HPE JD101A được dùng để thiết kế mạng LAN với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. SFP HPE JD101A cung cấp tốc độ truyền dẫn 100M quang do vậy chúng ta có thể sử dụng module HPE JD101A để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 1000 users (điều này còn tùy thuộc vào yêu cầu truy xuất dữ liệu của các User).

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD101A:

  • Form Factor: SFP
  • Data Rate: 100 Mbps
  • Connector: Single LC
  • Wavelength: 1550nm
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance:  10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100Base-BX-D

Module quang HPE JD101A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HP 4210 Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD101A ?

Có 12 bình luận:
L
Bằng Lê
Module quang HPE JD101A​​​​ là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang HPE JD101A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, sử dụng bước sóng 1550nm khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Single LC nhé bạn.

D
Dưỡng
Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver tương thích với con Switch HPE JC104B FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot không ạ
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver tương thích với Thiết bi chuyển mạch  HPE JC104B FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot bạn nhé

D
Dung
Đầu connector Module quang HPE JD101A là gì ạ?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km sử dụng đầu kết nối Single LC bạn nhé

N
Nam
Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km sẵn hàng không shop?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km sẵn hàng bạn nhé

P
Phúc
Xin báo giá 5c Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver này nhé
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD101A X115 100M SFP LC BX 10-D 1550nm 10km Single LC Single mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370