Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD115A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1510nm, 80km Single Mode Transceiver, HPE SFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD115A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD115A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1510nm, 80km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD115A​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1510 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD115A

Nếu JD115A​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD115A​​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD115A​​:

HPE Genuine JD115A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1510nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD115A​​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD115A ?

Có 21 bình luận:
M
Minh
Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch JC694A HPE FlexFabric 5830AF 96G Switch ok không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch JC694A HPE FlexFabric 5830AF 96G Switch được bạn nhé

D
Huỳnh Đức
Báo giá 5c module quang HPE JD115A dùng cho mấy con HPE FlexFabric 5830 Switch Series nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE JD115A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1510nm, 80km Single Mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

M
Mộc
Dùng module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver lắp cho thiết bị chuyển mạch dòng HPE FlexFabric 12500 Switch Series được không shop?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch dòng HPE FlexFabric 12500 Switch Series được bạn nhé

K
Khang
Module quang HPE JD115A dùng đầu connector là gì ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

D
Dung
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, không biết có sẵn hàng module quang HPE JD115A này không ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver sẵn hàng ạ

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082