Module quang HPE JD115A X170 1G SFP LC LH70 1510 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD115A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1510nm, 80km Single Mode Transceiver, HPE SFP chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JD115A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JD115A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1510nm, 80km Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : JD115A​ 
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp 
Bảo hành                    : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JD115A​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1510 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD115A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1610nm, 80km Single Mode Transceiver

Nếu JD115A​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD115A​​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD115A​​:

HPE Genuine JD115A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1510nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD115A​​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD115A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.