Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD116A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1530nm, 80km Single Mode Transceiver, HPE SFP  giá tốt

Mã sản phẩm: JD116A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD116A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1530nm, 80km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD116A​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1530 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP JD116A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JD116A vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì JD116A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP JD116A hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD116A

Nếu JD116A​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD116A​​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD116A​​:

HPE Genuine JD116A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1530nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD116A​​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series'

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD116A ?

Có 11 bình luận:
C
Công
Báo giá tốt nhất 10c module quang HPE JD116A kèm 5 dây nhẩy Single mode LC-LC 3M nhé
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver và dây nhẩy Single mode LC-LC 3M đã được gửi đến mail của bạn

H
Hồ
Bước sóng của module quang HPE JD116A​​ là bao nhiêu ạ?
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver có bước sóng là 1530nm bạn nhé

L
Liễu
Lắp module quang HPE JD116A vào khi router đang hoạt động có được không ad?
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD116A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1530nm, 80km Single Mode Transceiver hỗ thay thế nóng, khi bạn thay thế, cắm SFP JD116A vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của HPE không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào.

D
Đông
Cần mua module quang dùng cho mấy con swicth HPE FlexFabric 7900, không biết dùng module quang HPE JD116A​​ dùng được không shop?
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver sử dụng được cho dòng HPE FlexFabric 7900 Switch Series bạn nhé

X
Xuân
Xin báo giá 10 cái module quang HPE JD116A vào mail nhé
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn 

N
Nguyên
Module quang HPE JD116A có thể truyền cho bao nhiêu IP Camera vậy shop?
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD116A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1530nm, 80km Single Mode Transceiver có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé

D
Đại
Module quang HPE JD116A dùng cho mấy con switch HP 5500 được không ad?
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD116A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1530nm, 80km Single Mode Transceiver sử dụng được cho dòng HP 5500 Switch Series bạn nhé

B
Bình
Đầu connector của module quang HPE JD116A là gì ạ?
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD116A X170 1000BASE-LH70 SFP, LC Duplex, 1530nm, 80km Single Mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhỏ

D
Doanh
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 8c Module quang HPE JD116A này nhé
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn 

H
Hưng
Báo giá gấp 4c Module quang JD116A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver dùng cho mấy con switch HP 5500 nhé
21 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD116A X170 1G SFP LC LH70 1530 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.