Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JD117B X130 10G XFP LC SR 850nm 300m Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD117B X130 10GBASE-SR XFP LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver, HP HPE XFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD117B
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD117B X130 10GBASE-SR XFP LC Duplex 850nm 300m Multi mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD117B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JD117B​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD117B​​​​​ vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD108B​​​​​ được cắm vào. Transceiver JD117B​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

module quang JD117B

Nếu module quang JD117B​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD117B​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JD117B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JD117B​

HPE Genuine JD117B Vendor Name HPE
Form Type XFP Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -3.5~5.3dBm Receiver Sensitivity <-13dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JD117B​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HP E5500G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD117B ?

Có 12 bình luận:
H
Thiện Hà
Module quang JD117B là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang HPE JD117B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC nhé bạn.

A
Nguyễn Trần Vân Anh
Module quang HPE JD117B chế độ bảo hành thế nào admin
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD117B bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Phan Trần Chí Cường
Module quang HPE JD117B còn hàng không shop. Cho xin báo giá 10c nhé.
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD117B hàng sẵn kho. Báo giá tốt Module quang HPE JD117B đã được gửi vào mail, bạn check nhé

C
Phan Trần Chí Cường
Module quang HPE JD117B còn hàng không shop. Cho xin báo giá 10c nhé.
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD117B hàng sẵn kho. Báo giá Module quang HPE JD117B   đã được gửi vào mail, bạn check nhé

D
Trần Xuân Dao
Module quang HPE JD117B tương thích với thiết bị HPE FlexFabric 12500 Switch Series không shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD117B có tương thích với thiết bị HPE FlexFabric 12500 Switch Series bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082