JD118B HPE X120 1G SFP LC SX 850nm 550m Transceiver

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver
Mã sản phẩm: JD118B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver

HPE Part Number        : 1990-4118
HPE Product Number  : JD118B
List Price                     : $447

Tình trạng hàng hóa   : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                           : Hàng có sẵn

Module quang HPE JD118B là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì JD118B  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver

Nếu JD118B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD118B  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD118B

HPE Genuine JD118B Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 550m over OM2 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ - 3dBm Receiver Sensitivity < -17dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE 802.3z

Module quang HPE JD118B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HP X12x 1G SFP LC Transceivers (LH100, LX, and SX)
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE 3600 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Moonshot-16SFP+ Uplink Module
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 3610 Switch Series
HP 4200G Switch Series
HP 4500 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP E5500G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HP WX3000 Wireless Switch Series
HP WX5000 Access Controller Series

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP  JD118B có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE SFP

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD118B ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.