JD118B HPE X120 1G SFP LC SX 850nm 550m Transceiver

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver

Mã sản phẩm: JD118B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD118B là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì JD118B  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver

 

Nếu JD118B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD118B  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD118B

HPE Genuine JD118B Vendor Name Fiberstore
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 550m over OM2 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ - 3dBm Receiver Sensitivity < -17dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFP MSA, IEEE 802.3z

Module quang HPE JD118B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HP X12x 1G SFP LC Transceivers (LH100, LX, and SX)
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE 3600 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Moonshot-16SFP+ Uplink Module
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 3610 Switch Series
HP 4200G Switch Series
HP 4500 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP E5500G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HP WX3000 Wireless Switch Series
HP WX5000 Access Controller Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD118B ?

Có 10 bình luận:
V
Vọng
Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver này bảo hành bao lâu ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

K
Kính
Module quang HPE JD118B dùng cho mấy con switch HPE dòng FlexFabric 5920 được không shop?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver sử dụng được cho dòng HPE FlexFabric 5920 Switch Series bạn nhé

C
Chinh

Xin báo giá tốt nhất 15c Module quang HPE JD118B vào mail nhé

13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Cảnh
Bước sóng của Module quang HPE JD118B là bao nhiêu vậy ad?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver có bước sóng 850nm bạn nhé

P
Phong
Module quang HPE JD118B tương thích với Switch HPE JG296A FlexFabric 5920AF 24XG không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch HPE JG296A FlexFabric 5920AF 24XG Switch bạn nhé

T
Thiều
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất vào mail 20 cái module quang HPE JD118B này nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Công ty mình đang dùng Switch JG310B HPE FlexNetwork 5120 8G PoE+ 65W SI, không biết module quang HPE JD118B này dùng cho nó có ok không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch JG310B HPE FlexNetwork 5120 8G PoE+ 65W SI Switch bạn nhé

A
Anh
Đầu connector của module quang HPE JD118B là gì ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

K
Kiệt
Cần mua module quang cho con Switch JG309B HPE FlexNetwork 5120 8G PoE+ 180W SI, không biết module quang HPE JD118B có tương thích không ad?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch JG309B HPE FlexNetwork 5120 8G PoE+ 180W SI Switch bạn nhé

D
Dương

Báo giá gấp giúp em 8c module quang HPE JD118B vào mail nhé

13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD118B X120 1000BASE-SX SFP LC Duplex 850nm 550m Multi mode Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.