Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang HPE JD119B X120 1G SFP LC LX 1310nm Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD119B X120 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 550m on Multi mode, 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD119B



CHI TIẾT

Module quang HPE JD119B X120 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 550m on Multi mode, 10km on Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : 1990-4118
HPE Product Number  : JD119B 
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                             : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang HPE JD119B là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode và Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì Transceiver JD119B  là module quang đa mode (Single Mode và Multi Mode) do vậy để đảm bảo SFP JD119B  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode hoặc Multi Mode. 

Module quang HPE JD119B X120 1000BASE-LX SFP LC Duplex 1310nm 550m on Multi mode, 10km on Single Mode Transceiver

Nếu transceiver JD119B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: HPE JD119B  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của HPE JD119B 

HPE Genuine JD119B Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km over SMF
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF*/SMF** DOM Support Yes
TX Power -9.5 ~ -3dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Module quang JD119B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HP X12x 1G SFP LC Transceivers (LH100, LX, and SX)
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE FlexNetwork MSR95x Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE OfficeConnect 1920 Switch Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE 3600 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE OfficeConnect 1420 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 1900-8G Switch
HP 3610 Switch Series
HP 4210 Switch Series
HP 4210G Switch Series
HP 4500 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP E5500G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HP WX3000 Wireless Switch Series
HP WX5000 Access Controller Series
HP 1905 Switch Series