CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC 1310 10km on Single Mode và 300m on Multimode Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD120B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC 1310 10km on Single Mode và 300m on Multimode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD120B​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode và single mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m ở Multi mode và 10km ở single mode, sử dụng đầu kết nối Duplex LC. Module quang JD120B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD120B vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD120B được cắm vào. Module quang HPE JD120B  là module quang đa Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode hoặc Single Mode.

module quang HPE JD120B

Nếu module quang HPE JD120B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD120B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE JD120B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang HPE JD120B:

HPE X110 100M SFP LC LX Transceiver (JD120B)

A small form-factor pluggable (SFP) Gigabig LH transceiver that provides a full duplex Gigabit solution up to 300m on MMF, 10km on SMF

Ports

1 SFP 100BASE-LX port (IEEE 802.3z Type 100BASE-LX)

Connectivity

Connector type

LC

Wavelength

1310 nm

Physical characteristics

Dimensions

2.17(d) x 0.6(w) x 0.46(h) in. (5.51 x 1.52 x 1.17 cm)

Full configuration weight

0.04 lb. (0.02 kg)

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Cable type: single mode;

Maximum distance:

300m for Multi mode
10km for Singlemode

Fiber type

Both

Services

Refer to the Hewlett Packard Enterprise website at http://www.hpe.com/networking/services for details on the service-level descriptions and product numbers. For details about services and response times in your area, please contact your local Hewlett Packard Enterprise sales office.

Module quang HPE JD120B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE MSR20-1x Series
HPE FlexNetwork MSR1000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR2000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR3000 Router Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE FlexNetwork 6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6600 Router Series
HPE FlexNetwork HSR6800 Router Series
HPE OfficeConnect 1910 Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 3100 SI Switch Series
HPE 3600 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 EI Brazil Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HP 3610 Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HPE MSR20 Series
HPE MSR30 Series
HPE MSR50 Series
HP 8800 Router Series
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HP WX3000 Wireless Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD120B ?

Có 11 bình luận:
V
Hoàng Văn
Chào shop! Module quang HPE JD120B có sử dụng được cho Switch JG934A không ? Báo giá cho mình 4 chiếc Module quang HPE JD120B vào mail nhé
5 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop!  Module quang HPE JD120B sử dụng được cho Switch JG934A bạn nhé.  Báo giá của 4 chiếc Module quang HPE JD120B đã được gửi vào mail , bạn vui lòng check mail nhé.

C
Chương
Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver tương thích với con Switch HPE JC104B FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot không ạ
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver tương thích với con Switch HPE JC104B FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot bạn nhé

T
Thường
Đầu connector Module quang HPE JD120B là gì ạ?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver sử dụng đầu kết nối Duplex LC bạn nhé

T
Tâm
Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver sẵn hàng không shop?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver sẵn hàng bạn nhé

V
Vinh
Xin báo giá 5c Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver này nhé
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE JD120B X110 100BASE-LX SFP LC Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370