Module quang HPE JG325B X140 40G QSFP+ MPO SR4 850nm 150m Transceiver

Phân phối Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver, HPE QSFP+ giá tốt

Mã sản phẩm: JG325B
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JG325B ​​là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JG325B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JG325B vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JG325B được cắm vào. Transceiver JG325B là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Nếu module quang JG325B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JG325B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JG325B còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG325B

HPE Genuine JG325B Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 41.25Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 150m over OM4 MMF**
Interface MTP/MPO Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA/SAS3, IEEE 802.3ba
TX Power -5.6~3dBm Receiver Sensitivity <-5.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JG325B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6700 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo 10GbE Pass Thru Module
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HP Moonshot 1500 Chassis
HPE Moonshot-4QSFP+ Uplink Module
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG325B ?

Có 2 bình luận:
T
Tân
đánh giá 5 sao
báo giá Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver giúp mình nhé?
4 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tân
đánh giá 5 sao
Bên bạn chuyên cung cấp switch, module HPE à, cho mình xin giá đại lý của module HP X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver nhé
12 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại thông tin liên hệ hoặc gọi tới số hotline để được nhân viên CNTTShop báo giá tốt nhất của sản phẩm ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.