Module quang HPE JG325B X140 40G QSFP+ MPO SR4 850nm 150m Transceiver

Phân phối Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver, HPE QSFP+ chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JG325B
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver

HPE Part Number        : JG325B
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JG325B ​​là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JG325B hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JG325B vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JG325B được cắm vào. Transceiver JG325B là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang HPE JG325B X140 40GBASE-SR4 QSFP+ MPO 850nm 150m Multi Mode Transceiver

Nếu module quang JG325B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JG325B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JG325B còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG325B

HPE Genuine JG325B Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 41.25Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 150m over OM4 MMF**
Interface MTP/MPO Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA/SAS3, IEEE 802.3ba
TX Power -5.6~3dBm Receiver Sensitivity <-5.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JG325B được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6700 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo 10GbE Pass Thru Module
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HP Moonshot 1500 Chassis
HPE Moonshot-4QSFP+ Uplink Module
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2400
HPE StoreFabric M-Series SN2700


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM JG325​​-CL có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE / HPE SFP OEM 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG325B ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.