Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JG661A X140 40G QSFP+ LC LR4 SMF 10km 1310nm

Phân phối Module quang HP HPE JG661A X140 40GBASE-LR4 QSFP+ LC Duplex Single Mode 10km 1310nm Transceiver, HPE QSFP+ giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JG661A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HP HPE JG661A X140 40GBASE-LR4 QSFP+ LC Duplex Single Mode 10km 1310nm Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

module quang JG661A​

SFP JG661A​​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG661A​

HPE Genuine JG661A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 41.25Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols OTN OTU3, 40G Ethernet, Infiniband, FiberChannel, SATA/SAS3
TX Power -7~2.3dBm Receiver Sensitivity <-11.5dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JG661A​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6700 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HPE Synergy 40Gb F8 Switch Module
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JG661A ?

Có 19 bình luận:
H
Huyền
Module quang HP X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver có tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu vậy bạn
C
CNTTShopAdmin

Module quang HP X140 40G QSFP+ có tốc độ truyền dữ liệu tối đa lên tới 41.25Gbps nhé bạn.

T
Tấn
Module quang HP HPE JG661A X140 40GBASE-LR4 QSFP+ LC Duplex Single Mode 10km 1310nm Transceiver này shop bán giá sao ạ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang HP HPE JG661A X140 40GBASE-LR4 QSFP+ LC Duplex Single Mode 10km 1310nm Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Anh Dũng
Bên bạn chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ... đúng k, báo giá module quang HPE JG661A giúp mình.
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ....Giá module quang HPE JL661A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bình
Thời gian bảo hành của module quang HPE JG661A X140 40G QSFP+ LC LR4 SMF 10km 1310nm là ntn?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG661A X140 40G QSFP+ LC LR4 SMF 10km 1310nm bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

c
chi
Module quang HPE JG661A có dùng được cho dòng HPE FlexNetwork 10500 Switch Series k?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JG661A có dùng được cho dòng HPE FlexNetwork 10500 Switch Series bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082