CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver

Phân phối Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver, HP HPE SFP+ giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JG915A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JG915A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JG915A​​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JG915A​​ vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JG915A​​​ được cắm vào. Transceiver JG915A​​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Single Mode .  

Module quang HPE JG915A

Nếu module quang JG915A​​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JG915A​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JG915A​​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG915A

- Cổng kết nối: Dual LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only
- Bước sóng hoạt động: 1550nm 
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 80m đối với Single mode
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
- Cân nặng: 0.04 lb. (0.02 kg
- Kiểu dạng (Transceiver form factor): SFP+
- Mô tả: HPE HPE X130 10G SFP+ LC LH Transceiver

Module quang JG915A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JG915A ?

Có 21 bình luận:
N
Dương Yến Nhi
Module quang HPE JG915A sử dụng được với HPE 5500 HI Switch Series không shop ơi.
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JG915A sử dụng được với HPE 5500 HI Switch Series bạn nhé

K
Nguyễn Ngọc Khoa
Module quang HPE JG915A lắp được với HPE FlexNetwork 7500 Switch Series không bạn, báo giá mình sản phẩm nhé
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JG915A lắp được với HPE FlexNetwork 7500 Switch Series bạn nhé, báo giá Module quang HPE JG915A đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

L
Bùi Phan Thùy Linh
Mua 10 bộ Module quang HPE JG915A + 3 bộ HPE Altoline 6940 Switch Series giá tốt nhé ad
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá tốt  10 bộ Module quang HPE JG915A + 3 bộ HPE Altoline 6940 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

H
Nguyễn Phi Hùng
Module quang HPE JG915A sử dụng được với thiết bị HPE Altoline 6900 Switch Series không shop
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JG915A sử dụng được với thiết bị HPE Altoline 6900 Switch Series bạn nhé

D
Nguyễn Văn Đại
Module quang HPE JG915A tương thích với thiết bị HPE FlexFabric 5940 Switch Series không bạn
10 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JG915A có  tương thích với thiết bị HPE FlexFabric 5940 Switch Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370