Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver

Phân phối Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver, HP HPE SFP+ giá tốt

Mã sản phẩm: JG915A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JG915A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JG915A​​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JG915A​​ vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JG915A​​​ được cắm vào. Transceiver JG915A​​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Single Mode .  

Module quang HPE JG915A

Nếu module quang JG915A​​​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JG915A​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JG915A​​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JG915A

- Cổng kết nối: Dual LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type 10Gbase-SR); Duplex: full only
- Bước sóng hoạt động: 1550nm 
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 80m đối với Single mode
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.19(d) x 0.54(w) x 0.47(h) in. (5.57 x 1.38 x 1.19 cm)
- Cân nặng: 0.04 lb. (0.02 kg
- Kiểu dạng (Transceiver form factor): SFP+
- Mô tả: HPE HPE X130 10G SFP+ LC LH Transceiver

Module quang JG915A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG915A ?

Có 11 bình luận:
P
Phúc
đánh giá 5 sao
Module quang JG915A​​ bảo hành thế nào ạ?
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JG915A​​ X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

B
Bình
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver​​ có tương thích với mấy con HPE Altoline 6940 Switch Series không ad?
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver​​ có tương thích với mấy con HPE Altoline 6940 Switch Series bạn nhé

T
Thục
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver có dùng được cho mấy con switch dòng HPE FlexFabric 12900 Switch Series không ạ
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver có dùng được cho mấy con switch dòng HPE FlexFabric 12900 Switch Series bạn nhé

H
Hoành
đánh giá 5 sao
Báo giá mình 10c module quang JG915A dùng cho thiết bị chuyển mạch HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch JH395A nhé
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 10c module quang JG915A dùng cho thiết bị chuyển mạch HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch JH395A đã được gửi đến mail của bạn

D
Đạo
đánh giá 5 sao
Cho mình báo giá Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver này nhé shop
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Thanh
đánh giá 5 sao
Cần mua Module quang dùng cho tiết bị chuyển mạch HPE JH395A, không biết module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver có dùng đc cho nó không ạ?
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver có dùng đc cho thiết bị chuyển mạch HPE JH395A bạn nhé

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang HP các loại, báo giá tốt nhất module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver này nhé
18 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km Single Mode with DOM Transceiver này đã được gửi đến mail của bạn

D
Dương
đánh giá 5 sao
Module quang HPE X130 10G SFP+ LC LH Transceiver tốc độ truyền dữ liệu đạt bao nhiêu bạn nhỉ?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE X130 10G SFP+ LC LH Transceiver tốc độ truyền dữ liệu đạt 10Gbps bạn nhé

L
Lâm
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km là module single mode hay multi mode vậy bạn
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Module quang HPE JG915A X130 10GBASE-LH SFP+ LC Duplex 1550nm 80km là module single mode nhé bạn

K
Khải
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver xuất xừ từ nước nào thế shop
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE JG915A X130 10G SFP+ LC LH 1550nm 80km Transceiver xuất xừ từ Trung Quốc anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.