Module quang HPE JH289A X150 100G CFP2 LC LR4 10km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JH289A X150 100GBASE-LR4 CFP2 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE CFP2 chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JH289A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JH289A X150 100GBASE-LR4 CFP2 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : JH289A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JH289A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang JH289A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH289A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH289A được cắm vào. Transceiver JH289A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CFP2 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Single Mode.

Module quang HPE JH289A X150 100GBASE-LR4 CFP2 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

Nếu module quang HPE JH289A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JH289A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

CFP HPE JH289A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH289A:

  • Form Factor: CFP2
  • Data Rate: 100 Gbps
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100GBase-LR4

Module quang JH289A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Module quang JH289A được sử dụng cho các dòng module sau của HPE:

JH288A HPE FlexFabric 12900 8-port 100GbE CFP2 FX Module

Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE / HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH289A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.