Module quang HPE JH289A X150 100G CFP2 LC LR4 10km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JH289A X150 100GBASE-LR4 CFP2 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE CFP2 giá tốt

Mã sản phẩm: JH289A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JH289A X150 100GBASE-LR4 CFP2 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH289A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang JH289A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH289A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH289A được cắm vào. Transceiver JH289A​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo CFP2 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Single Mode.

Module quang HPE JH289A​​​​

Nếu module quang HPE JH289A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JH289A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

CFP HPE JH289A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JH289A:

  • Form Factor: CFP2
  • Data Rate: 100 Gbps
  • Connector: Duplex LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 10km
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): With
  • Applications: 100GBase-LR4

Module quang JH289A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Module quang JH289A được sử dụng cho các dòng module sau của HPE:

JH288A HPE FlexFabric 12900 8-port 100GbE CFP2 FX Module

★ Sản phẩm JH289A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JH289A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JH289A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JH289A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JH289A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JH289A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH289A ?

Có 1 bình luận:
C
Hà Đức Công
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH289A X150 100GBASE-LR4 CFP2 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver bên shop bán có phải hàng chính hãng không shop? Mình cần mua cho dự án ở Lào Cai, shop gửi mình báo giá và phí vận chuyển nhé. Mail haduccon***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-hpe-jh289a-x150-100g-cfp2-lc-lr4-10km-sm-transceiver
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Module quang HPE JH289A qua email: haduccon***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.