CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver, HPE SFP+ giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL250A​​​​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL250A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JL250A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL250A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL250A được cắm vào. Transceiver JL250A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

module quang JL250A

Nếu module quang JL250A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL250A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL250A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL250A:

General Information
Product Name X130 10G SFP+ LC LH80 Tunable XCVR
Manufacturer Part Number JL250A
Product Model X130
Product Type SFP+
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 10GBase-LH80 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LH80
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.5"
Depth 2.2"

Module quang JL250A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL250A​​​​ ?

Có 22 bình luận:
L
Nguyễn Thị Khánh Linh
Báo giá mình module quang HPE JL250A + HPE FlexFabric 7900 Switch Series nhé bạn.
18 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang HPE JL250A + HPE FlexFabric 7900 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

V
Đinh Thị Thanh Vân
Module quang HPE JL250A hoạt động ổn với HPE FlexNetwork 7500 Switch Series không shop.
18 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A hoạt động ổn với HPE FlexNetwork 7500 Switch Series bạn nhé

N
Trương Minh Nhi
Module quang HPE JL250A tương thích với sản phẩm HPE FlexFabric 5940 Switch Series không
18 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A có tương thích với sản phẩm HPE FlexFabric 5940 Switch Series bạn nhé

D
Nguyễn Tiến Đạt
Module quang HPE JL250A còn hàng không admin. Mình qua shop test ok mua nhé?
18 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A hàng sẵn kho bạn nhé.

P
Trần Ngọc Khánh Phương
Module quang HPE JL250A có chế độ bảo hành thế nào shop nhỉ
18 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL250A bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370