Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver, HPE SFP+ giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL250A​​​​
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL250A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JL250A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL250A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL250A được cắm vào. Transceiver JL250A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

module quang JL250A

Nếu module quang JL250A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL250A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL250A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL250A:

General Information
Product Name X130 10G SFP+ LC LH80 Tunable XCVR
Manufacturer Part Number JL250A
Product Model X130
Product Type SFP+
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 10GBase-LH80 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LH80
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.5"
Depth 2.2"

Module quang JL250A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL250A​​​​ ?

Có 22 bình luận:
V
Việt
Chào shop, mìn muốn mua module quang HPE JL250A, số lượng 20 chiếc, bên bạn sẵn hàng không?
H
Thu HiềnQuản trị viên

module quang HPE JL250A sẵn hàng nhé bạn

U
Uyên
Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver bảo hành trong bao lâu thế shop
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hạo
Thấy công ty bạn phân phối module quang HP các loại, báo giá tốt nhất Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver này đã được gửi đến mail của bạn

N
Nguyệt
Module quang HPE JL250A​ có dùng được cho thiết bị chuyển mạch HPE JH395A FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL250A​ có dùng được cho thiết bị chuyển mạch HPE JH395A FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch bạn nhé

H
Hạnh
Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver​​ có tương thích với mấy con HPE FlexFabric 5950 Switch Series không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver​​ có tương thích với mấy con HPE FlexFabric 5950 Switch Series bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082