Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver, HPE SFP+ chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL250A​​​​
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver

HPE Part Number        : JL250A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JL250A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JL250A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL250A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL250A được cắm vào. Transceiver JL250A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JL250A X130 10G SFP+ LC LH80 1550nm 80km Single Mode tunable Transceiver

Nếu module quang JL250A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL250A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL250A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL250A:

General Information
Product Name X130 10G SFP+ LC LH80 Tunable XCVR
Manufacturer Part Number JL250A
Product Model X130
Product Type SFP+
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 10GBase-LH80 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LH80
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.5"
Depth 2.2"

Module quang JL250A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE / HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL250A​​​​ ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.