Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 832nm - 918nm 100m Multi Mode Transceiver, HP HPE QSFP chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL251A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 832nm - 918nm 100m Multi Mode Transceiver

HPE Part Number        : JL251A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JL251A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 832nm - 918nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang JL251A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL251A vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL251A được cắm vào. Transceiver JL251A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 832nm - 918nm 100m Multi Mode Transceiver

Nếu module quang JL251A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL251A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL251A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL251A:

HPE Genuine JL251A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 832nm - 918nm Max Cable Distance 150m@OM4*/100m@OM3/30m@OM2
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, IEEE802.3ba-2010
Commercial Temperature Range 10 to 70°C (50 to 158°F)

Module quang JL251A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HP Moonshot 1500 Chassis


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE / HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL251A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.