CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 832nm - 918nm 100m Multi Mode Transceiver, HP HPE QSFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL251A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL251A X140 40G QSFP+ LC BiDi 832nm - 918nm 100m Multi Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

module quang JL251A

 

SFP JL251A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL251A:

HPE Genuine JL251A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 832nm - 918nm Max Cable Distance 150m-OM4/100m-OM3/30m-OM2
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, IEEE802.3ba-2010
Commercial Temperature Range 10 to 70°C (50 to 158°F)

Module quang JL251A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10
HP Moonshot 1500 Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL251A ?

Có 17 bình luận:
T
Phạm Thị Thu Thảo
Gửi báo giá và phí vận chuyển module quang HPE JL251A và HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10 vào mail hộ tôi nhé shop.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt module quang HPE JL251A và HPE Apollo Ethernet 10/40GbE Switch Gen10  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

B
Ngô Gia Bảo
Module quang HPE JL251A sử dụng được với HPE FlexNetwork 7500 Switch Series không bạn ơi!!
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A sử dụng được với HPE FlexNetwork 7500 Switch Series bạn nhé

D
Nguyễn Tiến Đạt
Module quang HPE JL251A còn hàng không shop, đến test hàng chuẩn giá tốt mua luôn nhé.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A hàng sẵn kho. Báo giá Module quang HPE JL251A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

T
Lê Thị Thủy Tiên
Module quang HPE JL251A hoạt động được với thiết bị HPE Altoline 6940 Switch Series không bạn nhỉ.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL251A hoạt động được với thiết bị HPE Altoline 6940 Switch Series bạn nhé

M
Nguyễn Đức Mạnh
Báo giá mình 10 bộ Module quang HPE JL251A và HPE Altoline 6900 Switch Series nhé shop
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá tốt 10 bộ Module quang HPE JL251A và HPE Altoline 6900 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370