CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL274A X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL274A X150 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 850nm 100m Multi mode Transceiver, HP HPE QSFP28 giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL274A​​​​
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL274A X150 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 850nm 100m Multi mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

Module quang HPE JL274A​​​​

QSFP28 HPE JL274A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL274A:

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 SR4 100M MM XCVR
Manufacturer Part Number JL274A
Product Model X150
Product Type QSFP28
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JL274A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series

JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch

JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch

JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

JH395A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch

JH396A HPE FlexFabric 5940 32QSFP+ Switch

JH394A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP+ Switch

JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 Switch

JH391A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP28 Switch

JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch

JH398A HPE FlexFabric 5940 4-slot Switch

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 Switch

JH402A HPE FlexFabric 5950 48SFP28 8QSFP28 Switch

JH404A HPE FlexFabric 5950 4-slot Switch

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL274A​​​​ ?

Có 21 bình luận:
Q
Nguyễn Như Quỳnh
Module quang HPE JL274A sử dụng được với JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch không bạn ơi
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A sử dụng được với JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch bạn nhé

M
Phan Trần Huyền My
Module quang HPE JL274A còn hàng không bạn. Báo giá mình 10c
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A  hàng sẵn kho. Báo giá tốt Module quang HPE JL274A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

L
Mai Thùy Linh
Module quang HPE JL274A sử dụng được với các thiết bị sau không admin: JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A sử dụng được với các thiết bị sau bạn nhé
JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis
JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis
JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

V
Lương Thế Vinh
Module quang HPE JL274A tương tích với switch JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 không shop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A tương tích với switch JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 bạn nhé

T
Đoàn Thị Cẩm Tú
Module quang HPE JL274A còn hàng không bạn, báo giá mình nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL274A hàng sẵn kho, báo giá Module quang HPE JL274A đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370