Module quang HPE JL274A X150 100G QSFP28 MPO SR4 100m MM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL274A X150 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 850nm 100m Multi mode Transceiver, HP HPE QSFP28 chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL274A​​​​
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JL274A X150 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 850nm 100m Multi mode Transceiver

HPE Part Number        : JL274A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JL274A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối MPO, Module quang JL274A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL274A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL274A được cắm vào. Transceiver JL274A ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang HPE JL274A X150 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 100m Multi mode Transceiver

Nếu module quang HPE JL274A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL274A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

QSFP28 HPE JL274A ​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL274A:

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 SR4 100M MM XCVR
Manufacturer Part Number JL274A
Product Model X150
Product Type QSFP28
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JL274A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series

JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch

JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch

JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

JH395A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch

JH396A HPE FlexFabric 5940 32QSFP+ Switch

JH394A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP+ Switch

JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 Switch

JH391A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP28 Switch

JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch

JH398A HPE FlexFabric 5940 4-slot Switch

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 Switch

JH402A HPE FlexFabric 5950 48SFP28 8QSFP28 Switch

JH404A HPE FlexFabric 5950 4-slot Switch

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE / HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL274A​​​​ ?

Có 2 bình luận:
H
Hoàng Hưng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL274A này có sẵn hàng không shop, mình cần mua gấp 5c, gọi mình sđt 0941 591 *** Mr. Hưng
10 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Module quang HPE JL274A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

9 ngày
D
Duy
đánh giá 5 sao
https://cnttshop.vn/module-quang-hpe-jl274a-x150-100g-qsfp28-mpo-sr4-100m-mm-transceive Module quang HPE JL274A X150 100GBASE-SR4 QSFP28 MPO 850nm 100m Multi mode Transceiver này bán giá thế nào shop? Mình cần mua hàng cho dự án, tư vấn mình nhé. Liên hệ email tranquangduy***@gmail.com, sđt 0966 505 ***
12 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Module quang HPE JL274A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

11 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.