Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL275A X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL275A X150 100GBASE-LR4 QSFP28 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE QSFP28  giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL275A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL275A X150 100GBASE-LR4 QSFP28 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL275A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR4 Network, Module quang JL275A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL275A vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL275A được cắm vào. Transceiver JL275A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

module quang HPE JL275A

Nếu module quang HPE JL275A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL275A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

QSFP28 HPE JL275A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL275A:

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 LC LR4 10KM SM XCVR
Manufacturer Part Number JL275A
Product Model X150
Product Type QSFP28
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 100GBase-LR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-LR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JL275A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series

JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch

JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch

JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

JH395A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch

JH396A HPE FlexFabric 5940 32QSFP+ Switch

JH394A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP+ Switch

JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 Switch

JH391A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP28 Switch

JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch

JH398A HPE FlexFabric 5940 4-slot Switch

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 Switch

JH402A HPE FlexFabric 5950 48SFP28 8QSFP28 Switch

JH404A HPE FlexFabric 5950 4-slot Switch

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL275A ?

Có 20 bình luận:
H
Mr. Hải
Module quang HPE JL275A này shop còn hàng không ạ? Mình cần mua 5c, cho mình xin báo giá. Liên hệ: Hải 0963 752 *** https://cnttshop.vn/module-quang-hpe-jl275a-x150-100g-qsfp28-lc-lr4-10km-sm-transceiver
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Module quang HPE JL275A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

9
Minh 90
Module quang JL275A này có dùng được cho Thiết bị chuyển mạch HPE JH395A không ad? Mình mua module dùng được cho thiết bị này, ad tư vấn giúp mình. Mr. Minh ````````````````0966 382 ***, mail phamminhpkt***@gmail.com
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm HPE JH395A cung cấp 6 cổng QSFP+ chỉ hỗ trợ tối đa 40G và không hỗ trợ Module quang JL275A, anh vui lòng tham khảo các mã module quang 40GE.

M
Mười
đang cần tìm mua mấy con module quang cho switch HPE JH391A HPE FlexFabric 5940 48 1/10GBASE-T ports, 6 QSFP28 100GbE ports, không biết module quang HPE JL275A dùng cho con này có ok không bạn
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL275A dùng được cho switch HPE JH391A HPE FlexFabric 5940 48 1/10GBASE-T ports, 6 QSFP28 100GbE ports nhé bạn

C
Châu
cho em hỏi module quang HPE JL275A dùng đầu connetor là gì ạ
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A dùng đầu connetor LC bạn nhé.

T
Triều
Module quang HPE JL275A X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver có chạy được với dòng switch HPE 5940 không bạn
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL275A X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver chạy được với dòng switch HPE 5940 nhé bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082