CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL275A X150 100G QSFP28 LC LR4 10km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL275A X150 100GBASE-LR4 QSFP28 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE QSFP28  giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL275A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL275A X150 100GBASE-LR4 QSFP28 LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL275A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối 1 x MPO 100GBase-SR4 Network, Module quang JL275A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL275A vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router), máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL275A được cắm vào. Transceiver JL275A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP28 hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

module quang HPE JL275A

Nếu module quang HPE JL275A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL275A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

QSFP28 HPE JL275A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL275A:

General Information
Product Name X150 100G QSFP28 LC LR4 10KM SM XCVR
Manufacturer Part Number JL275A
Product Model X150
Product Type QSFP28
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 100GBase-LR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 100 Gigabit Ethernet
Network Technology 100GBase-LR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JL275A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series

JG726A HPE FlexFabric 5930 32QSFP+ Switch

JH179A HPE FlexFabric 5930 4-slot Switch

JH178A HPE FlexFabric 5930 2QSFP+ 2-slot Switch

HPE FlexFabric 5940 Switch Series

JH395A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ Switch

JH396A HPE FlexFabric 5940 32QSFP+ Switch

JH394A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP+ Switch

JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 Switch

JH391A HPE FlexFabric 5940 48XGT 6QSFP28 Switch

JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch

JH398A HPE FlexFabric 5940 4-slot Switch

HPE FlexFabric 5950 Switch Series

JH321A HPE FlexFabric 5950 32QSFP28 Switch

JH402A HPE FlexFabric 5950 48SFP28 8QSFP28 Switch

JH404A HPE FlexFabric 5950 4-slot Switch

HPE FlexFabric 12900 Switch Series

JH103A HPE FlexFabric 12916E Switch Chassis

JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis

JH262A HPE FlexFabric 12904E Switch Chassis

JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis

JG619A HPE FlexFabric 12910 Switch AC Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL275A ?

Có 20 bình luận:
P
Lê Bá Phát
Module quang HPE JL275A sử dụng được với sản phẩm JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A sử dụng được với sản phẩm JG632A HPE FlexFabric 12916 Switch AC Chassis bạn nhé

Q
Trịnh Anh Quân
Module quang HPE JL275A tương thích với JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis không ad
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A có tương thích với JH255A HPE FlexFabric 12908E Switch Chassis bạn nhé

A
Hồ Ngô Kim Ái
1 bộ Module quang HPE JL275A + switch JH402A HPE FlexFabric 5950 48SFP28 8QSFP28 giá nhiêu bạn. Cho báo giá chuẩn qua email ************* hộ mình nhé. Thank.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 1 bộ Module quang HPE JL275A + switch  JH402A HPE FlexFabric 5950 48SFP28 8QSFP28  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

N
Nguyễn Thị Yến Nhi
Mua 10 bộ Module quang HPE JL275A + JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch giá tốt nhất nhé shop. Gửi báo giá và phí ship qua mail hộ mình luôn. Thank.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 10 bộ Module quang HPE JL275A  + JH397A HPE FlexFabric 5940 2-slot Switch đã được gửi vào mail, bạn check nhé

A
Cao Nguyễn Tuấn Anh
Module quang HPE JL275A hoạt động được với switch JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28 không bạn ơi. Báo giá 2 cái cho mình nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL275A hoạt động được với switch JH390A HPE FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP28  bạn nhé. Báo giá Module quang HPE JL275A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370