Module quang HPE JL286A X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL286A X140 40GBASE-LR4L QSFP+ LC Duplex 1310nm 2km Single Mode Transceiver, HPE QSFP+ giá tốt

Mã sản phẩm: JL286A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL286A X140 40GBASE-LR4L QSFP+ LC Duplex 1310nm 2km Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

module quang HPE JL286A

SFP HPE JL286A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL286A:

General Information
Product Name X140 40G QSFP+ LC LR4L 2KM SM XCVR
Manufacturer Part Number JL286A
Product Model X140
Product Type QSFP+
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 40GBase-LR4L Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-LR4L

Module quang JL286A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE StoreFabric M-Series SN2100
HPE StoreFabric M-Series SN2700

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL286A ?

Có 7 bình luận:
N
Nhất
mình đã xài module quang HPE JL251A của nhà này, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support rất nhiệt tình.
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và mua hàng của CNTTShop, hy vong sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.

N
Nguyệt
Module quang HPE JL286A dùng đầu connector j vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL286A dùng đầu connector LC bạn nhé.

M
Mạnh
Max Cable Distance của module quang HPE JL286A là bao nhiêu vậy bạn?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Cable Distance của module quang HPE JL286A là 2km bạn nhé.

C
Chinh
module quang HPE JL286A có tương thích với dòng HPE FlexFabric 5980 Switch Series k ạ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL286A có tương thích với dòng HPE FlexFabric 5980 Switch Series bạn nhé.

A
Bảo Anh
Module quang HPE JL286A X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver bảo hành thế nào ạ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL286A X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

A
Anh
Bên bạn chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ... đúng k, báo giá module quang HPE JL286A giúp mình.
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ....Giá module quang HPE JL286A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quân
Cho mình xin báo giá module quang HPE JL286A X140 40G QSFP+ LC LR4L 2km SM Transceiver hàng chính hãng nhé shop. Mr. Quân: 0378.481.***
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá module quang HPE JL286A, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.