Module quang HPE JL306A X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver, HP HPE QSFP+ giá tốt

Mã sản phẩm: JL306A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

 

module quang HPE JL306A

 

SFP HPE JL306A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL306A:

HPE Genuine JL306A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 40km**
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols OTN OTU3, 40G Ethernet, Infiniband, Fiber Channel, SATA/SAS3
TX Power -3.7~+4.5dBm Receiver Sensitivity <-20.2dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL306A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL306A ?

Có 7 bình luận:
N
Nguyên
mình đã xài module quang HPE JL306A của nhà này, chạy quá ok, giá lại rất tốt, các bạn support rất nhiệt tình.
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và mua hàng của CNTTShop, hy vong sẽ được hợp tác lâu dài với bạn.

N
Nhật
Module quang HPE JL306A dùng đầu connector j vậy bạn?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL306A dùng đầu connector LC bạn nhé.

M
My
Max Cable Distance của module quang HPE JL306A là bao nhiêu vậy bạn?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max Cable Distance của module quang HPE JL306A là 40km bạn nhé.

C
Châm
Module quang HPE JL306A có tương thích với dòng HPE FlexFabric 12900 Switch Series k ạ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL306A có tương thích với dòng HPE FlexFabric 12900 Switch Series bạn nhé.

B
Bảo Bình
Module quang HPE JL306A X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver bảo hành thế nào ạ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JL306A X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

T
Anh Thư
Bên bạn chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ... đúng k, báo giá module quang HPE JL306A giúp mình.
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang HPE, Cisco, ....Giá module quang HPE JL306A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

L
Lan
Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver hàng OEM công ty bạn phân phối là mã nào vậy, gửi báo cho mình được không? Cảm ơn bạn. Ms. Lan - mailan***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-hpe-jl306a-x140-40g-qsfp-lc-er4-40km-sm-transceiver
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào chị,
CNTTShop đã gửi báo giá sản phẩm module quang OEM tương tự sản phẩm JL306A qua email: mailan***@gmail.com, chị vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản