Module quang HPE JL306A X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver, HP HPE QSFP+ chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JL306A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver

HPE Part Number        : JL306A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JL306A​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang JL306A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JL306A vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JL306A được cắm vào. Transceiver JL306A ​là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver

Nếu module quang HPE JL306A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL306A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP HPE JL306A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 40G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 40G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JL306A:

HPE Genuine JL306A Vendor Name HPE
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 40km**
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols OTN OTU3, 40G Ethernet, Infiniband, Fiber Channel, SATA/SAS3
TX Power -3.7~+4.5dBm Receiver Sensitivity <-20.2dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL306A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series


Quý khác hàng có thể tham khảo thêm Part SFP OEM có giá thành thấp hơn, hoặc các dòng sản phẩm Module quang HPE / HPE SFP OEM

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL306A ?

Có 1 bình luận:
L
Lan
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JL306A X140 40GBASE-ER4 QSFP+ LC Duplex 40km 1310nm Single Mode Transceiver hàng OEM công ty bạn phân phối là mã nào vậy, gửi báo cho mình được không? Cảm ơn bạn. Ms. Lan - mailan***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-hpe-jl306a-x140-40g-qsfp-lc-er4-40km-sm-transceiver
6 ngày
C
CNTTShop

Chào chị,
CNTTShop đã gửi báo giá sản phẩm module quang OEM tương tự sản phẩm JL306A qua email: mailan***@gmail.com, chị vui lòng check inbox ạ.

5 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.