Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

Mã sản phẩm: JL437A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL437A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300mm, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Transceiver JL437A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang HPE JL437A​

Nếu module quang JL437A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL437A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL437A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của JL437A

HPE Genuine JL437A* Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance** 300m***
Interface LC duplex Optical Components EML 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL437A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE StoreFabric M-Series SN2400

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL437A ?

Có 10 bình luận:
H
Huấn
Cần mua module quang HPE dùng cho HPE FlexFabric 5940 Switch Series, module quang HPE JL437A này dùng được không ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver dùng được cho HPE FlexFabric 5940 Switch Series bạn nhé

N
Ngân
Báo giá gấp 5c module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver này nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Vân
Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver có dùng được cho mấy con HPE FlexFabric 5700 Switch Series không bạn?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver có dùng được cho mấy con HPE FlexFabric 5700 Switch Series bạn nhé

H
Hải
Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver dùng đầu connector gì ạ?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

D
Đăng
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá gấp 10c module quang JL437A này nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Cương
Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver này bảo hành thế nào ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

Q
Quang
Module quang JL437A có tương thích với mấy con HPE FlexFabric 5940 Switch Series không bạn?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JL437A có tương thích với mấy con HPE FlexFabric 5940 Switch Series bạn nhé

D
Diễn
Xin báo giá tốt nhất Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver này nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Cường
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m là bao nhiêu vậy bạn
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m là 10.3125Gbps bạn nhé

D
Dũng
Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver bên shop phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất của module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver đã được gửi tới bạn, check inbox giúp mình nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.