CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL437A X130 10G SFP+ LC SR Data Center Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL437A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL437A X130 10GBASE-SR SFP+ LC Duplex 850nm 300m Multi mode Data Center Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL437A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300mm, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Transceiver JL437A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang HPE JL437A​

Nếu module quang JL437A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL437A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL437A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của JL437A

HPE Genuine JL437A* Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance** 300m***
Interface LC duplex Optical Components EML 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL437A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 5980 Switch Series
HPE Altoline 6900 Switch Series
HPE Altoline 6920 Switch Series
HPE Altoline 6921 Switch Series
HPE Altoline 6940 Switch Series
HPE Altoline 6941 Switch Series
HPE Altoline 6960 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HPE StoreFabric M-Series SN2400

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL437A ?

Có 20 bình luận:
T
Lê Quỳnh Trang
Module quang HPE JL437A báo giá tốt cho mình và phí ship về Hòa Bình bạn ơi
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Module quang HPE JL437A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

 

S
Trần Trường Sơn
Module quang HPE JL437A báo giá mình 5c và 1 bộ HPE FlexFabric 7900 Switch nhé shop. Thanks!
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt Module quang HPE JL437A và 1 bộ HPE FlexFabric 7900 Switch đã được gửi vào mail, bạn check nhé

 

H
Phan Nhật Huy
Module quang HPE JL437A còn hàng không shop, qua test sản phẩm ok mua nhé
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL437A hàng sẵn kho bạn nhé

 

P
Nguyên Như Phong
Module quang HPE JL437A báo giá 10c giá tốt nhất cho mình qua mail nhé
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JL437A đã được gửi vào mail, bạn check nhé

 

N
Vũ Ngọc Hạnh Nhi
Module quang HPE JL437A hoạt động được với thiết bị HPE Altoline 6900 Switch không bạn
8 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JL437A hoạt động được với thiết bị HPE Altoline 6900 Switch bạn nhé

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370