Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD109A X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver, HPE SFP  giá tốt

Mã sản phẩm: JD109A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JD109A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD109A là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP JD109A hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JD109A vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì JD109A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD109A

Nếu JD109A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD109A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD109A​:

HPE Genuine JD109A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)    

Module quang HPE JD109A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD109A ?

Có 11 bình luận:
V
Hải Văn
Chào shop! Để cho thiết bị nhận Module quang HPE JD109A có cần khởi động lại không?
16 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Module quang SFP JD109A hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JD109A vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào nhé bạn.

D
Diễn
Xin báo giá tốt nhất 20c Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver nhé shop
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

K
Khuê
Module quang JD109A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver tương thích với thiết bị chuyển mạch JC691A HP A5830AF-48G Switch with 1 Interface Slot không ad?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD109A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver tương thích với thiết bị chuyển mạch JC691A HP A5830AF-48G Switch with 1 Interface Slot bạn nhé

B
Bắc
Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver dùng cho mấy con dòng HPE FlexFabric 12900 Switch Series được không ạ?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch dòng HPE FlexFabric 12900 Switch Series được ạ

T
Tây
Module quang JD109A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver bảo hành bao lâu vậy?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD109A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Q
Quân
Xin báo giá 10c module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver này nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Đại
Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch JC694A HPE FlexFabric 5830AF 96G Switch ok không ạ?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch JC694A HPE FlexFabric 5830AF 96G Switch được bạn nhé

B
Bằng
Báo giá 5c module quang HPE JD109A dùng cho mấy con HPE FlexFabric 5830 Switch Series nhé
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

B
Bình
Dùng module quang HPE JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver lắp cho thiết bị chuyển mạch dòng HPE FlexFabric 12500 Switch Series được không shop?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver dùng cho thiết bị chuyển mạch dòng HPE FlexFabric 12500 Switch Series được bạn nhé

N
Nguyệt
Module quang HPE JD109A dùng đầu connector là gì ạ?
1 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.