CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD109A X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver, HPE SFP  giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD109A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JD109A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1550nm 80km Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD109A là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1550 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP JD109A hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JD109A vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì JD109A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD109A

Nếu JD109A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD109A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD109A​:

HPE Genuine JD109A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)    

Module quang HPE JD109A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD109A ?

Có 21 bình luận:
H
Nguyễn Trọng Hiếu
Module quang HPE JD109A hoạt động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ shop nhỉ?
26 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD109A hoạt động ổn định trong môi trường  0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé

D
Hồ Anh Dũng
Module quang HPE JD109A sản phẩm có tốc độ truyền tải dữ liệu bao nhiêu Mbps admin nhỉ
26 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD109A sản phẩm có tốc độ truyền tải dữ liệu 1000Mbps bạn nhé

N
Vũ Hoàng Bảo Ngân
Module quang HPE JD109A + HPE FlexFabric 7900 Switch Series dùng ổn chứ ad. Gửi mình báo giá 2 sp nhé. Giá tốt mua nhiều.
26 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD109A + HPE FlexFabric 7900 Switch Series dùng rất ok bạn nhé. Báo giá Module quang HPE JD109A đã được gửi vào mail, bạn check nhé

V
Lê Thị Bích Vân
Báo giá mình 10 bộ Module quang HPE JD109A và HPE FlexNetwork 7500 Switch Series gấp nhé. Gửi qua mail/fb hộ mình. Thank.
26 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 10 bộ Module quang HPE JD109A và HPE FlexNetwork 7500 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Lê Nguyễn Bảo Hà
Module quang HPE JD109A tương thích với HPE Firewall Series không shop
26 ngày
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD109A có tương thích với HPE Firewall Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370