CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang JD111A HPE X170 1G SFP LC LH70 1590 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang JD111A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1590nm 80km Single mode Transceiver, HPE SFP chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD111A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JD111A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1590nm 80km Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD111A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1590 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu JD111A​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD111A​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD111A​:

HPE Genuine JD111A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1590nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD111A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD111A ?

Có 22 bình luận:
U
Vương Thị Ngọc Uyên
Module quang JD111A HPE hoạt động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ bạn nhỉ
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JD111A HPE hoạt động ổn định trong môi trường 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé

T
Phạm Mạnh Trường
Module quang JD111A HPE lắp được với các thiết bị HP 8800 Router Series không shop. Gửi báo giá mình 10 bộ luôn nhé
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JD111A HPE lắp được với các thiết bị HP 8800 Router Series bạn nhé. Báo giá Module quang JD111A HPE đã được gửi vào mail, bạn check nhé

H
Dường Quân Huy
Module quang JD111A HPE dùng ổn với HP 5500 Switch Series không shop
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JD111A HPE dùng ổn với HP 5500 Switch Series bạn nhé

C
Đỗ Mai Chi
Module quang JD111A HPE tương thích với thiết bị HP 9500 Switch Series chứ shop
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JD111A HPE có tương thích với thiết bị HP 9500 Switch Series bạn nhé

A
Trần Lê Hoàng Anh
Module quang JD111A HPE lắp được với dòng thiết bị HPE FlexNetwork 7500 Switch Series chứ admin. Báo giá mình luôn qua mail nhé.
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang JD111A HPE lắp được với dòng thiết bị HPE FlexNetwork 7500 Switch Series  bạn nhé. Báo giá Module quang JD111A  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370