Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1470 80km SMF Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD113A X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1470nm 80km Single mode Transceiver, HPE SFP giá tốt

Mã sản phẩm: JD113A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang JD113A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1470nm 80km Single mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD113A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1470 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP JD113A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP JD113A vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì JD113A là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD113A​

Nếu JD113A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD113A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD113A​:

HPE Genuine JD113A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1470nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD113A​​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE

HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD113A ?

Có 13 bình luận:
D
Định

Báo giá gấp 4c Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver dùng cho mấy con switch HP 5500 nhé

2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Việt
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 8c Module quang HPE JD113A này nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

C
Chung
Đầu connector của module quang HPE JD113A là gì ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD113A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1470nm 80km Single mode Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé

D
Dưỡng
Module quang HPE JD113A dùng cho Expansion Module HPE JH197A FlexNetwork 10500 48-port 1/10GbE SFP+ SG Module được không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD113A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1470nm 80km Single mode Transceiver dùng cho Expansion Module HPE JH197A FlexNetwork 10500 48-port 1/10GbE SFP+ SG Module được bạn nhé

H
Hậu
Module quang HPE JD113A có thể truyền cho bao nhiêu IP Camera vậy shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1470 80km SMF Transceiver có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé

L
Xin báo giá 10 cái module quang HPE JD113A vào mail nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Đoàn
Cần mua module quang lắp cho Expansion Module HPE JC763A 10500 16-port GbE SFP 8-port GbE Combo SE Module, không biết dùng module quang HPE JD113A​​ ok không shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1470 80km SMF Transceiver dùng được cho Expansion Module HPE JC763A 10500 16-port GbE SFP 8-port GbE Combo SE Module bạn nhé

M
Minh
Lắp module quang HPE JD113A vào khi router đang hoạt động có được không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD113A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1470nm 80km Single mode Transceiver hỗ thay thế nóng, khi cắm SFP JD113A vào Switch, Router của HPE không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP JD113A được cắm vào bạn nhé

N
Nhân
Bước sóng của module quang HPE JD113A​​ là bao nhiêu ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang JD113A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1470nm 80km Single mode Transceiver có bước sóng 1470nm bạn nhé

K
Khang
Báo giá tốt nhất 10c module quang HPE JD113A kèm 5 dây nhẩy Single mode LC-LC 3M nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang JD113A HPE X170 1G SFP LC LH70 1490 80km SMF Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản