Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE JH231A X142 850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode SR4 100m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: JH231A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  HPE JH231A  X142  850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode  SR4 100m Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH231A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP JH231A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang hpe JH231A

Nếu Module transceiver JH231A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH231A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang HPE JH231A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH231A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

100m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

 Module quang JH231A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH231A ?

Có 19 bình luận:
L
Ngoài các dòng switch HPE ra Module quang HPE JH231A X142 850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode SR4 100m Transceiver có sử dụng được cho switch Cisco hoặc Juniper không shop?
C
CNTTShopAdmin

Chào chị,
Module quang HPE JH231A  chỉ hỗ trợ trên các dòng thiết bị HPE hoặc Aruba có hỗ trợ các cổng 40GE, Nếu cần module cho Cisco hoặc Juniper, chị có thể tham khảo các mã module quang Cisco 40GEModule quang Juniper 40GE.
Thông tin đến chị!

H
Module quang HPE JH231A X142 850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode SR4 100m Transceiver báo giá giúp mình nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang  HPE JH231A  X142  850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode  SR4 100m Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hoài
Module quang HPE JH231A bảo hành thế nào vậy bạn?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JH231A bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

H
Hiệu
Module quang HPE JH231A dùng cho các dòng Switch nào vậy?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH231A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

H
Hậu
Module quang HPE JH231A dùng đầu connector j vậy ad?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH231A dùng đầu LC bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082