CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JH231A HPE X142 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

Phân phối chính hãng Module quang HPE JH231A X142 850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode SR4 100m Transceiver

✓ Mã sản phẩm: JH231A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang  HPE JH231A  X142  850nm 40G QSFP+ MPO Multi Mode  SR4 100m Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH231A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC (1 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP JH231A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang hpe JH231A

Nếu Module transceiver JH231A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH231A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang HPE JH231A :

Mode

Multi-mode Fiber (MMF)

Model

JH231A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

MPO

Wavelength

850nm

Max Cable Distance

100m

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

MMF

Physical Characteristics

 Module quang JH231A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JH231A ?

Có 19 bình luận:
T
Nguyễn Thị Quỳnh Trang
Module quang HPE JH231A hoạt động được với thiết bị HPE 7200 Series Mobility Controllers không bạn
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Module quang HPE JH231A hoạt động được với thiết bị HPE 7200 Series Mobility Controllers bạn nhé

 

A
Trịnh Khánh An
Module quang HPE JH231A sử dụng được với mã HPE 8400 Switch Series không bạn
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Module quang HPE JH231A sử dụng được với mã HPE 8400 Switch Series bạn nhé

 

A
Vũ Trần Phúc Anh
Module quang HPE JH231A chế độ bảo hành thế nào bạn
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Module quang HPE JH231A bảo hành 12 tháng bạn nhé

 

H
Nguyễn Minh Hoàn
Module quang HPE JH231A tương thích với sản phẩm HPE 5400R zl2 Switch Series không shop
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Module quang HPE JH231A tương thích với sản phẩm HPE 5400R zl2 Switch Series bạn nhé

Q
Nguyễn Lê Thúy Quỳnh
Module quang HPE JH231A báo giá 10c giá tốt nhất cho mình qua mail nhé
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Báo giá 10c Module quang HPE JH231A đã được gửi vào mail,bạn check nhé

 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370