JH232A HPE X142 40G QSFP+ LC LR4 SM Transceiver

Phân phối Module quang HPE JH232A X142 40G QSFP+ LC Duplex LR4 SM Single Mode 10Km Transceiver chất lượng tốt giá tốt

Mã sản phẩm: JH232A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang HPE  JH232A X142 40G QSFP+ LC Duplex LR4 SM Single Mode 10Km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JH232A  là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode v khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10Km, sử dụng đầu kết nối LC . Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP JH232A  hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

Module quang HPE JH232A

Nếu Module transceiver JH232A  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang JH232A   có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 20000 IP Camera HD (720p), hoặc là 10000 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang HPE JH232A :

Mode

Single-mode Fiber (SM)

Model

JH232A

Data-rate

40GBASE-X

Form-factor

QSFP+

Connector

LC Duplex

Wavelength

-

Max Cable Distance

10Km

Max Data Rate

40000Mbps

Cable Type

SM

Physical Characteristics

Module quang JH232A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH232A ?

Có 9 bình luận:
H
Hoạt
đánh giá 5 sao
Mình đã sử dụng module quang của web này, nhân viên nhiệt tình tư vấn, giá cả hợp lý còn được nhân viên kỹ thuật hỗ trợ nữa, quá ok.
3 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã tin dùng sản phẩm của CNTTShop, sự hài lòng của khách hàng cũng là triết lý kinh doanh của công ty chúng tôi. Ngoài module quang, CNTTShop còn phân phối thiết bị chuyển mạch, firewall, server và các phụ kiện mạng khác, bạn có thể tham khảo trên trang web hoặc gọi đến số hotline để được tư vấn.

H
Hằng
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối module quang Cisco, HPE, Aruba,...báo giá giúp mình module quang HPE JH232A nhé?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE JH232A  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hoa
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH232A là bao nhiêu vậy ad?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang HPE JH232A là 10km bạn nhé.

H
Hành
đánh giá 5 sao
Form-factor của module quang HPE JH232A là gì vậy?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Form-factor của module quang HPE JH232A là QSFP+ bạn nhé.

H
Huệ
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH232A dùng đầu connector j vậy ad?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang HPE JH232A dùng đầu kết nối LC bạn nhé.

H
Huy
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH232A dùng cho các dòng Switch nào vậy?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang JH232A dùng cho các dòng Switch Sau của HPE:

HPE 2620 Switch Series
HPE 2930M Switch Series
HPE 3810M Switch Series
HPE 5400R zl2 Switch Series
HPE 8320 Switch Series
HPE 8400 Switch Series
HPE 7200 Series Mobility Controllers

H
Hoàng
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH232A bảo hành thế nào vậy bạn?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang  HPE JH232A bảo hành 12 tháng lỗi 1 đổi 1 bạn nhé.

H
Hảo
đánh giá 5 sao
Module quang HPE JH232A X142 40G QSFP+ LC Duplex LR4 SM Single Mode 10Km Transceiver báo giá giúp mình.
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang HPE  JH232A X142 40G QSFP+ LC Duplex LR4 SM Single Mode 10Km Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của Module quang HPE JH232A là 40000Mbps phải không ad?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. Trong điều kiện lý tưởng, tốc độ truyền dữ liệu tối đa của module quang HPE JH232A là 40000Mbps. Anh vui lòng liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
Trân trọng./.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.