Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 1550nm 40km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER (EX SFP 10GE ER) SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics 1550nm 40km Single mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-ER
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics 1550nm 40km Single mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-10GE-ER là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. 

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-ER được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-ER có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-ER 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER Transceiver

- Cổng kết nối: Duplex LC, 10GBase-ER
- Bước sóng:1550nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:40km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics 1550nm 40km transmission on SMF

EX-SFP-10GE-ER sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Juniper EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
Juniper EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
Juniper EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
Juniper EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO
Juniper EX6200 Switches: EX6210-S64-96P-A25, EX6210-S64-96P-A50, EX6210-S64-96T-A25, EX6210-S64-96T-D21
Juniper SRX650
Juniper EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
Juniper EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
Juniper EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 
Juniper EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-10GE-ER ?

Có 10 bình luận:
N
Nhiên
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 1550nm 40km SMF giá tốt nhất bên shop đang phân phối là bao nhiêu vậy
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh Cnttshop sẽ báo giá qua mail, bạn check ibox. Để hỗ trợ tốt nhất bạn liên hệ 0862 323 559.

K
Kiên
Em cần 8 cái module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 1550nm 40km SMF, shop có giao ngay được không?
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 8 cái module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 1550nm 40km SMF đã được gửi đến bạn, bạn vui lòng rep mail hoặc để lại sdt liên hệ để kinh doanh bên mình lên đơn hàng giao cho bạn

Q
Quý
Shop phân phối module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER với chế độ bảo hành ra sao?
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hân
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER dùng cho Switch Juniper EX3200-24T ok không bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER dùng cho Switch Juniper EX3200-24T chạy tốt bạn nhé, báo giá tham khảo cho module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER và Switch Juniper EX3200-24T mình đã gửi qua mail, bạn vui lòng check mail để biết thêm thông tin nha

L
Long
Shop phân phối module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER xuất xứ từ nước nào vậy
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER bên mình phân phối xuất xứ China bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082