Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-LR
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-10GE-LR​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-LR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-LR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-LR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-10GE-LR Vendor Name Juniper
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 10km over SMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

EX-SFP-10GE-LR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks: EX2200, EX3200, EX3300, EX4200, EX4300, EX4500, EX6200, EX8200, EX9200
Các thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800
Các dòng thiết bị Juniper QFX Series: QFX3500, QFX3600, QFX5100, QFX5200, QFX10000

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-10GE-LR ?

Có 5 bình luận:
B
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR bên bạn phân phối xuất xứ từ nước nào vậy bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR bên bạn phân phối xuất xứ Trung Quốc/Malysia tuỳ đợt hàng về và nhu cầu của khách hàng anh ạ

H
đánh giá 5 sao
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 1310nm 10km SMF là bao nhiêu thế shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu tối đa của module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 1310nm 10km SMF là 10.3125Gbps, thông tin đến bạn!

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR có tương thích với Switch Juniper EX3200-24T không bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR hoàn toàn tương thích với Switch Juniper EX3200-24T anh ạ

K
Khuê
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 1310nm 10km SMF bên bạn còn hàng không? mình cần 3 chiếc
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 1310nm 10km SMF bên em sẵn hàng anh nhé, báo giá 3 chiếc module em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

H
Hoài
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp em 4 chiếc module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver ad nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver đã được gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.