CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-10GE-SR​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-10GE-SR Vendor Name Juniper
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

EX-SFP-10GE-SR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks: EX2200, EX3200, EX3300, EX4200, EX4300, EX4500, EX6200, EX8200, EX9200
Các thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800
Các dòng thiết bị Juniper QFX Series: QFX3500, QFX3600, QFX5100, QFX5200, QFX10000 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-10GE-SR ?

Có 23 bình luận:
B
Gia Bảo
Bên mình đang dùng Switch Juniper EX3300-24P 24 Ports PoE+ 4 SFP+ Uplink Slot, cần mua thêm 10c module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR, báo giá mình nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 850nm 300m MMF dùng cho Switch Juniper EX3300-24P 24 Ports PoE+ 4 SFP+ Uplink Slot đã được gửi đến mail của bạn 

C
Chiến
Đầu này dùng module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR cắm vào Switch Juniper EX3200-24T, đầu kia dùng module quang HPE JD092B cắm vào Switch HPE 5930 thì có kết nối với nhau được không bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Đầu này dùng module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR cắm vào Switch Juniper EX3200-24T, đầu kia dùng module quang HPE JD092B cắm vào Switch HPE 5930 thì kết nối với nhau bình thường bạn nhé

T
Thân
Báo giá mình 1 con Switch Juniper EX3200-24P và 4 cái module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 850nm 300m MMF đã được gửi đến mail của bạn

C
Khánh Chi
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR có thể truyền tải cho khoảng 200 IP camera không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 850nm 300m MMF có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé

H
Hồng
Cho xin báo giá module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR này nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 850nm 300m MMF đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370