Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR (EX SFP 10GE USR) SFP+ 10GE Ultra Short Reach Optics 850 nm for 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3 Multi mode chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-USR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10GE Ultra Short Reach Optics 850 nm for 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3 Multi mode

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-10GE-USR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-USR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-USR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-USR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR Transceiver

  • Part Number: EX-SFP-10GE-USR
  • Device Type: Juniper SFP+ SR
  • Package: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 850nm
  • Distance/Power Budget: 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3
  • Optical Components
    • LD: VCSEL
    • PD: PIN
  • Output Power: -7.3~-1dBm
  • Receiver Sensitivity: -9.9dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: MMF
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • DDMI: With
  • Application: 10G Ethernet
  • Compatiblity: 100% Juniper Compatible

EX-SFP-10GE-USR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX6200 Switches: EX6210-S64-96P-A25, EX6210-S64-96P-A50, EX6210-S64-96T-A25, EX6210-S64-96T-D21
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-10GE-USR ?

Có 13 bình luận:
T
Thế
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF bên bạn bảo hành trong bao lâu?
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

T
Thế
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR giá tốt nhất nhé shop
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

V
Vân
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF dùng được cho thiết bị chuyển mạch Juniper nào bạn nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Juniper sử dụng module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hiền
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR Transceiver bên bạn phân phối xuất xứ từ nước nào ?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR Transceiver CNTTShop phân phối made in China bạn nhé

D
Dung
Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF là bao nhiêu bạn ơi
G
Hương GiangQuản trị viên

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF là 1Gbps bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082