Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ Ultra Short 850 nm 100m MMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR (EX SFP 10GE USR) SFP+ 10GE Ultra Short Reach Optics 850 nm for 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3 Multi mode chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-USR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10GE Ultra Short Reach Optics 850 nm for 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3 Multi mode

Juniper Part Number   : EX-SFP-10GE-USR
Single Mode Function : 850 nm for 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-10GE-USR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10GE Ultra Short Reach Optics 850 nm for 10m on OM1 20m on OM2 100m on OM3 Multi mode

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-USR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-USR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-USR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR Transceiver

  • Part Number: EX-SFP-10GE-USR
  • Device Type: Juniper SFP+ SR
  • Package: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 850nm
  • Distance/Power Budget: 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3
  • Optical Components
    • LD: VCSEL
    • PD: PIN
  • Output Power: -7.3~-1dBm
  • Receiver Sensitivity: -9.9dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: MMF
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • DDMI: With
  • Application: 10G Ethernet
  • Compatiblity: 100% Juniper Compatible

EX-SFP-10GE-USR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX6200 Switches: EX6210-S64-96P-A25, EX6210-S64-96P-A50, EX6210-S64-96T-A25, EX6210-S64-96T-D21
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-10GE-USR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.