Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX-ET 100BASE-FX LC 1310 nm 2 km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX-ET (EX SFP 1FE FX ET) Extended Temperature SFP 100BASE-FX LC Duplex 1310 nm 2 km multimode fiber for EX2200-C giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-FX-ET
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX-ET Extended Temperature SFP 100BASE-FX LC Duplex 1310 nm 2 km Multi mode fiber for EX2200-C

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX-ET là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-FX-ET là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-FX-ET được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-FX-ET có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-FX-ET 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX-ET Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 100Base-FX
- Bước sóng: 1310nm, Multi Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 2km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper Extended Temperature SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310 nm; 2 km reach on multimode fiber for EX2200-C

EX-SFP-1FE-FX-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200-C Switches: EX2200-C-12P-2G, EX2200-C-12T-2G

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1FE-FX-ET ?

Có 1 bình luận:
A
An
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX-ET giá tốt nhất nhé shop
3 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper  EX-SFP-1FE-FX-ET qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản